Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoswe- penzi kitovu cha uzembe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Jun 13, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa anayeweza kunipa taarifa ya namna nitakavyoweza kupata filamu ya Ngoswe penzi kitovu cha uzembe na Things fall apart anijuze.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Binafc nina filamu ya song of lawino and okol.
     
  3. SOLOMO

    SOLOMO JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia zinapatikana dsm. mimi nipo mbali japo na mimi nahitaji vitabu vyote vya riwaya na tamthilia.ukipata nijuze nami pia kwa sirgek@yahoo.com
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nakushauri kama upo dar tembelea labda maktaba ya taifa au kwenye masteshenari makubwa ya jijin dar!
     
Loading...