Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NGO's kwa wake wa maraisi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HGYTXK, Oct 8, 2011.

  1. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumeibuka wimbi la wake wa maraisi kuanzisha taasisi za kijamii,hili limepata kasi kwa mama Ana na Salma.Swali langu ni mama Maria na Siti nao walikuwa au wanazo taasisi?.
    Nawasilisha.
     
  2. m

    mtznunda Senior Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha kina mama maria na siti hata NGO's nyngne za kawaida hazikuwepo km hv leo,so kila kitu na wkt wake
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua wake wa marahis wakiwa na kango cha kuongeza kipato ni rahisi kuchangiwa na watu au taasisi ambazo zinataka upendeleo kutoka serikalini ndo maana kila mtu anaona dili kuanzisha.
     
Loading...