Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NGOS kutoka Ulaya Vs NGOs kutoka US

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, Jul 31, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu, napenda kujua kama ni kweli NGOs zinazotoka bara la Ulaya kama Netherland, Uswiss,UK ni bora sana kwa kuwajali wafanyakazi wake kimaslahi kuliko NGos kutoka Marekani ambazo zingi ya hizo zinapata fund kutoka USAID.Mwenye uzoefu wa kufanya kazi kwenye NGOs zinazotoka mabara tofauti naomba atujuze.

    Asante
     
  2. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Kibongobongo inawezekana, ni hisia tu lakini wamerekani wanata unegotiate terms na sio vile wabongo wanataka mwajiri awapangie kila kitu.

    Kuwa na terms zako ndio useme nani anatoa better terms, ze better unegotiate ze better terms u get.
     
  3. K

    Kimla JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unasema NGos za kimarekani ni nzuri kwa kuwa kunanafasi ya kunegotiate???.Je kwa mazingira ya kutokujua kunegotiate , je ni Ngso za bara lipi zinaomngoza kwa kutoa maslahi bora?
     
  4. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Namaanisha, utamu wa pipi ni mate yako, know ur value first then unaweka terms zako mbele ndio maana kazi zingine huoni hata slip za met ili usije leta utata wakati mshahara unataja mwenyewe.
    Sidhani kama bara linamata, ila ulaya wako more fair
     
  5. K

    Kimla JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, ngoja nawengine tuone uzoefu wao.
     
Loading...