Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngorongoro ya ichapa Sudan U-20

Discussion in 'Sports' started by bemg, Apr 21, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Timu ya vijana chini ya miaka 20 leo jioni imetufurahisha watanzania kwa kuibajua Sudan magoli 3 kwa 1.Keep up vijana natunaomba dua muweze kulinda ushindi huu kwenye mechi ya ugenini
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    This is some gud news! Kama hao madogo wanaweza si tuwatie timu ya wakubwa tuwafunde taratibu
     
Loading...