Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngorongoro heroes vipi?

Discussion in 'Sports' started by kichenchele, Jul 26, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari za asubuhi wana JF, naomba kama kuna mwanamichezo anayefahamu matokeo ya timu yetu ya vijana ''NGORONGORO HEROES'' na wale vijana wa Ivory coast, maana nimejaribu kuangalia ktk magazeti ya leo sioni kitu, au hii mechi imesogezwa mbele?
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumedundwa moja bila mkuu
     
  3. T

    Thegreat Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Gazeti la mwananchi wanaseme hadi wanakwenda mitamboni tulikuwa tumefungwa 1-0. TBC 1 jana waliripoti matokeo hayo huku mechi ikiwa inaendelea. Sijui matokeo ya mwisho yalikuwaje.
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wamelose 1-0 bado mechi ya marudiano hapa home in two weeks time
     
  5. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni sana wana JF, nadhani tayari sababu za kufungwa zimeshatolewa na kocha kwa kushirikiana na TFF au siyo? maana tumeshazoea kusikia, hali ya hewa ya kule ni tofauti na yetu, uchovu wa safari, maandalizi, majeruhi wengi n.k
     
  6. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni sana wana JF, nadhani tayari sababu za kufungwa zimeshatolewa na kocha kwa kushirikiana na TFF au siyo? maana tumeshazoea kusikia, hali ya hewa ya kule ni tofauti na yetu, uchovu wa safari, maandalizi, majeruhi wengi, refa hakuwa fair etc,
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sio kila siku ni Jumapili na sio kila siku pweza anatabiri ukweli..wamefungwa kwa kuzidiwa mchezo na vijana wa ivorycoast..natumai makosa wameyaona na watayarekebisha katika mechi ya marudiano..mcheza kwao hutunzwa.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    bado napata moyo na hii timu ya vijana... naomba uzima nikawashangilie vijana mechi ya marudiano
     
Loading...