Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngorongoro Conservation Area - Home of the brave

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bu'yaka, Mar 31, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    Eat grass, don't piss!

    By Thomas Whetten, Ngorongoro Conservation Area
     
  2. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mh!alimanusura
     
  3. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitoweo kimekimbia, Sizitaki mbichi hizi.

    Simba hapo atakuwa alisema kwanza hujanona mifupa tu, nilikuwa nakutania
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :love::love::love:
     
  5. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du salaleeeh bahati yake! Kamkosea timing.
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mzee mzima chali!! Nifundisho hilo si kila kilicho mbele yako kina lika
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kamjeruhi lakini vibaya..Dah atapona mbele bora hajaliwa..

    2lions1.JPG

    Akaamua Kula pozi hapa.
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahahahaah....!
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,497
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Ndio, mkae mkijua kuwa simba mwindaji ni jike 2! Dume huwa anasubiri kukuta kitoweo kipo tayari. Anayebisha aendelee kufanya uchunguzi..
     
  10. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Huyu simba atakuwa anajifunza kuwinda!!! Simba yeyote mzoefu hawezi kumwinda pundamilia kinyumenyume...lazima atakwidwa teke... Tazama picha za wanyama simba yeyote mzoefu akimfukuza pundamilia pale anapomkaribia tu anaanza kumwendea kiubavu-ubavu ili amdake shingoni.

    Simba huyu sharobaro sana. LOL
     
  11. Muro

    Muro Senior Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Simba dume inaelekea ametengwa katika kundi au mzee au njaa kali, katika natural state simba dume si mwindaji kawaida huwa ana ambush au anawinda wanyama wadogo kama ngiri,nguruwe n.k au weak spp kama binadamu,mifugo hivyo hii picha ni nzuri sana hayo diyo maajabu ya Ngorongoro.
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Sina haja naye nyama yake si tamu kama Impalla
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Simba dume si mwindaji mzuri kama Simba jike.Ukimtazama kwa makini atakuwa ni simba dume mzee kidogo atakuwa kafukuzwa kundini.Simba dume mzee kwanza hana nguvu.pili ana mzingo wa mawazo ya kufukuzwa ndani ya kundi,tatu uwezo wa kula chakula bila kubughuziwa na wanyama wengine kama fisi hata mbwa mwitu unaongezeka.Akitokea mnyama dhaifu ni nafuu yake,hata binadamu ni size yake.
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kosa kubwa la huyu simba ni kumtokea pundamilia kwa nyuma. Ilikuwa ni lazima apate kibano cha mateke. Mateke ya kwenye picha ya sita na ya saba ndio yalimaliza kazi hapa. Hili teke la kwenye picha ya saba si ajabu limemng'oa jino huyu simba. Moja ya maonyo tuliyokuwa tukipewa tukiwa wadogo ni kuepuka kumfuata punda kwa nyuma kwani mateke yake ni mabaya sana na yanaweza kukuua yakikupata vilivyo.
     
  15. A

    AridityIndex Senior Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamshabikia yupi kati ya hawa mimi simba wewe je?
     
  16. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mi yanga.
     
  17. B

    Batale JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Siliwi mimi bado nahitaji kuishi, kula nyasi japo mara mojamoja.
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na mchunguze pia utakuta hana sharubu. Ukiona hivyo huyo jike na hamkosi. Midume ya simba ina papara sana na sio wawindaji wazuri.
     
  19. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na ukome siku nyingine atakutoa macho na mateke hayo, kaa mbali mzee simba!!!
     
  20. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    du mkuu wasiliana na mzizi mkavu kuhusu hizo avatars zenu!
     
Loading...