Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngooo ngoooo Ngooo JF.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mzee wa Upekuzi, Apr 18, 2011.

  1. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF wote ninayofuraha kubwa sana leo hii kuachana na u guests wa JF na kuwa member kamili. Ni matumaini yangu nitajifunza mengi na kutoa changamoto nyingi kwa yale ninayo ya fahamu.
    Pia msisite kunijuza kwa yale nitayoingia chaka kutokana na uchanga wangu. Ni imani yangu tupo pamoja.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    unakaribishwa sana.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Mzee wa Upekuzi, ID yako bana tamu kama JF. Jione huru na nikujuze tu kuwa umechukua uamuzi sahii kuachana na u guest! Nikupe angalizo mzee mwenzangu JF inabidi uwe na subira kidogo vinginevyo utapasua keyboard yako. Humu ndani JK wanamwita ****** je kama wewe ni JK ungejisiake? Huo ni mfano lakini yapo mengi kama hayo na mazuri ya kidaku toka jikoni mengi tu. Karibu sana.
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu Mzee wa upekuzi,subiri katavi akuletee juice
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mzee wa upekuzi... ila ni vizuri ukitujuza ulichokuja kupekua humu jamvini kwani sie humu tushazoea michango tu!!!!:spy:
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mzee wa upekuzi.............pata kahawa kidogo :A S-coffee:
     
  8. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kwenye jokofu siumeambiwa zimeisha au krolokwin kashanunua??
     
  10. I

    IRAQW MINING Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Birthday yangu na yako ni tarehe kama yaleo nami pia ni mgen,karibu kiongoz.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  12. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katavi nashukuru kwa gahawa japokuwa dada yangu WiseLady alitaka unikaribishe kwa juice lakini hakuna shida.

     
  13. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Chatu Dume tupo pamoja mkuu.
     
  14. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba tupo pamoja usiogope mkuu, nashukuru.
     
  15. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshakunywa gahawa ya Katavi KakaKiiza, nashukuru.
     
  16. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu tupo pamoja sana.
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we mgeni huna kamba mguuni! mara hii umeshajua kukoti kwa namna hii,,,lol:A S 465:
     
  18. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera Mzee wa Upekuzi kwa kujivua gamba la u-guest. Karibu sana.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    karibuuuuuuuu
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Karibu sana kiongozi wetu!
    Naona Katavi hakukupa SOSEJI maana hana funguo za friji!
    Subiri sasa hivi nakutolea!
     
Loading...