Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngooo ngooo ngooo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Sanj, Mar 14, 2011.

  1. S

    Sanj Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    please nifungulieni mlango nimebisha hodi,,,,ni me kuja kikamilifu,,,,Thanx a lott u guys
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini sanj!
     
  3. L

    Leney JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu Sanj, huyo hapo juu anaitwa Katavi, ni mtu mkarim sana, na kwakuwa amekuwa wa kwanza kukukaribisha, utaenjoy sana!!!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana..
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mlango uko wazi pita ndani
     
  7. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Afu Katavi unajua avatar yako inafaa sana kuwakaribisha wageni!
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,793
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, mimi mwenzio na mchanga humu kama wewe. Naomba kukutahadharisha:

    1) Kuna majina fulani fulani haya-kosolewi humu JF. Utajionea mwenyewe kadiri muda unavyokwenda.

    2) Ukikosowa au kutokuunga mkono mada za Chadema, utakuwa mbaya wa wengi.

    3) Ukitetea au kusifia chochote kuhusu CCM pia utakuwa mbaya kwa wengi.

    4) Ukimsifu Kikwete hata kwa chembe ya mema yake utakuwa mbaya kwa wengi.

    5) Ukiisifu Chadema hata kama haina cha mana ilichofanya utakuwa mtu mwema na mzuri saaaaana kwa wengi.

    6) Ukimsifu Mbowe na Slaa, hata kama kuna mmoja wao anakwenda kinyume na maadili, utakuwa mwema sana na mpenda maendeleo. Utapendwa na wengi sana.

    Karibu.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Ndio maana napendelea kuwa kwenye kamati ya mapokezi hapa JF...
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Labda hayo yapo kwenye siasa, hapa jukwaani kwetu kila mtu anapokelewa vizuri...
     
Loading...