Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngono mpaka aolewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndumbayeye, Jun 12, 2009.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Ni haki kwa wasichana wasifanye ngono mpaka waolewe? Ndoa ngapi zinafungwa siku hizi? Je kuna uhakika kila msichana atapata wa kumuoa kabla hajafikia utu uzima? Naomba warasimu wanijibu.
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    NDIO.



    NYINGI.



    NAAM.

    ...kwani wewe NDUMBAYEYE katika huo umri wako kuoa na kuolewa unakutafsiri vipi, ukitofautisha tendo la ndoa na ngono?
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni wanaume wachache sana wako tayari kuoa siku hizi..kwani kupata mwanamke imekuwa rahisi mno!!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni haki na ni wajibu wajitunze, wasifanye ngono mpaka watakapoolewa kwani tendo hilo lina heshima yake na miiko inayolizunguka. Mwenyezi Mungu alitaka lifanywe na watu wa ndoa TU.Ndiyo kwa heshima linaitwa Tendo la Ndoa. Likifanywa nje ya ndoa linapata majina mengine kuonesha kwamba si mahali pake. Ndo mana utasikia: uzinzi, uzinifu, uasherati, nk.
    Msichana akijitunza, akajithamini akaacha kupaparika atapata mchumba na kufunga ndoa safi. Na msichana anayejitunza jamii inamwona, na wanaume/ wavulana wanamwona.
    Isitoshe wasichana wengi wanakuwa masomoni bado. Wamalize kwanza masomo. Wasichanganye masomo na ngono. Watashindwa mitihani.
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kwa nini ni wasichana tu?? Wanaume Je?

    Wewe unayeuliza kama ni mwanaume, SWALI;

    1. umetenda tendo hilo (nje ya ndoa) na wanawali wangapi mpaka sasa?
    2. hao uliotenda nao wapo wapi?
    3. kwa nini unataka mwanamwali ambaye hajaingiliwa na hali wewe ushawaingilia wengi na hujawaoa???
    Ukiwa mlafi usiwe mchoyo!!

    Wewe ukiishi kwa maadili, utabajaliwa mwenye maadili na nyumba yako itakuwa na furaha, lakini endapo umechezea tu wabinti za watu na kuwaacha basi nawe utachezewa tu. Kama si wewe basi kizazi chako.

    Hivyo panda mbegu njema ili uvune chema.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Waache wafu wazike wafu wao.
     
  7. s

    shanon Member

    #7
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hizi mambo imebadilika kwani ngono sio mpaka uolewe bali ni starehe pia.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Uzinifu tu, hakuna starehe wala nini.
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni haki kwa wote wawili msichana na mvulana, no sex till marriage.
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    No sex untill marriage is a good concept lakini ukweli ni kwamba watu wanao subiria mpaka ndoa ni wachache sana. Na ukiacha hiyo ya kusubiri mpaka ndoa ni wachache sana ambao mume/mke wake anakua the first and only person to have sex with. Hili swala ukiuliza mbele ya umati kama huu kila mmoja kuonekana "mwema" atakupa majibu mazuri sana mpaka uone jamii yetu takatifu lakini unakuta watu wanafanya the exact opposite. Watu wanatoa majibu ya "kisiasa".
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aghalabu si rahisi sana kupata bikra kwa wote wawili (mvulana na msichana). Tujaribu kuwa wakweli! ni nani hadi sasa kwa umri wa miaka 18 ambaye bado hajafanya ngono?
    Achilia mbali siku hizi watoto wadogo kabisa wanajua ngono ni nini na inafanywaje.
    Kimsingi ingependeza sana kama wote tungevumilia hadi kuoa/kuolewa, lakini pia si rahisi kijana wa sasa anunue mbuzi kwenye gunia. Hivi kweli wewe utakubali uolewe (kwa akina dada) na mtu ambaye hujui mziki wake ukoje? Kama jogoo hapandi mtungi si kesho yake tu mnaachana? Hali kadhalika kwa waoaji kweli utaletewa tu mamaa ndo huyu mara unaingia ndani kuna katundu ka mkojo tu kale ka shughuli hakapo!
    Wengi walikuwa wanafanya hivyo zamani lakini si sasa, na kama wapo basi kuna sababu nzito sana zinawafanya wasifanye hivyo.
    Mojawapo ya uhamasishaji wa kuolewa ni ngono kwa upendaye. Na manjonjo kama alivyowahi kusema kwenye thread moja MJ1,,,Wanawake wanaolia,,,,,,,,,,,,,,,,.
     
Loading...