Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngono kwenye Kitchen party

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu66, Oct 7, 2009.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hatari kubwa
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni ngono party siyo kitchen party
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kakaangu mimi alimpiga marufuku mkewe kwenda kwenye

    Kitchen Party akitoa maagizo makali kwa mkewe kwamba

    hatamruhusu kwenda huko hadi amfanyie na yeye mambo

    wanayofanya kule k/party!

    Actually haya mabo ni impractical katika maisha ya ukweli

    ya ndoa, labda huko kwenye magesti.
     
  5. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,267
    Likes Received: 4,575
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari sana!
     
  6. d

    dudukiller Member

    #6
    Jul 4, 2015
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahahaaa Mimi nikiwa bored huwa nafungua jf nipate kucheka
     
  7. N

    Nando JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2015
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,333
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Huko ni tatizo sana
     
Loading...