Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngono husababisha magonjwa ya zinaa 23.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GIB, Mar 15, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu je wajua ngono zembe inasababisha lundo lamagonjwa na Baadhi yake ni kama vile kisonono, kaswende na Ukimwi. magonjwa hayo yanasababishwa na mtindo wa maisha ambapo ngono imefanywa kama starehe na ni sawa na mtu anayekunywa pombe au kuvuta sigara.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yuko wapi Doctor Forum
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani ngono sio starehe??
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ina maana katika maisha yako ya miaka 40, leo ndio umegundua hilo? Mbona umechelewa sana!!
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mchuma uoooooooooooo unapitaaaaaaaa.
     
Loading...