Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngonjera ya budjet 2012/2013 bungeni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Senator p, Jun 23, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasira;hodi hodi naingia huku nikishanglia budjet imepita tena kwa kishindo,ester nakuwapa supot bunda haurud!
    Mnyika;dhaifu,nyie dhaifu tena na wenu mwenyekit,magamba mnahira 2015 hamrud!
    Ester;uni2e,tena ni2e kunitwika ctak,kama bund ulpajenga ww thawa,na kma una lako jambo bayana kulweka!
    Wasira;wala hujakosea,ukwel umenena la moyon kultoa litoke kuja kwako,unakisalit chama kwa kudanganywa na halima.Hlo ndilo langu bayana!
    Halma;ww mzee umr umekwenda,pumzika pumzi ushushe!
    Ester;alisalitiwa yesu itakua ww!
    Mnyika;halma na ester achananen nae,hya jipya zaid ya kucopy&kupaste,hta malengo ya mkukuta.

    Endelea na ww
     
  2. MC babuu

    MC babuu Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda shairi
     
Loading...