Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngome za vyama tawala Africa; Exporters of domestic workers

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Carl Marx, Oct 4, 2011.

  1. C

    Carl Marx Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimebahatika kufanya utafiti kuhusu "Political Situation in Africa" na matokeo yaonyesha ngome ya vyama tawala ndizo zinazoongoza kwa kutengeneza housegirls and domestic workers pamoja na watu wafanyao kazi katika mazingira hatarishi na ujira mdogo. Je, TZ ni kweli? Je sehemu wanakotoka housegirls wengi, CCM ilipata ushindi wa kishindo? Unalinganishaje na sehemu zenye ushindani mkubwa wa kisiasa? Kama ndiyo, elimu kwa masikini ni muhimu sana la sivyo tabaka hili litaendelea.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utafiti wako ni batili kwasababu umejaa kashfa na kejeli. Unawezaje kuita ngome zinazoongoza kutengeneza ma-housegirl na watu wa ujira mdogo? Lakini sikushangai kwasababu unawakilisha maelfu ya wanachama wenzako wa Magwanda waliojaa dharau na kejeli. Na kwa kejeli hizo unahisi chama chako kitaongoza nchi siku moja?
     
  3. C

    Carl Marx Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atwm52 usikasirike wala kujituhumu. tafiti hupingwa na utafiti. Toa data. Case study iwe Tanzania
     
Loading...