Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe wa Maziwa wanauzwa

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Realtor, Aug 11, 2010.

  1. R

    Realtor Senior Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    N'gombe maziwa wa kisasa 5 wanauzwa. Bei Tsh700,00/= mpaka Tsh.950,000/= Kwa anayehitaji tuwasiliane. Kilimo kwanza!
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  3. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wako wapi?Kama niko Biharamulo unaweza kuwatuma huku au inakuwaje kwenye usafiri?
     
  4. R

    Realtor Senior Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wako Mbezi kwa Msuguri Dar es Salaam. Usafiri tunaweza kupangilia tukikubaliana. Unaweza kuni PM kwa maelezo zaidi.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Taja sifa na aina zao
     
  6. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Majimoto, nashukuru kwa kukumbuka kuwa nawatafuta sana.
    Nitawasiliana na huyu mdau. Niangalie tutaelewana naye vipi. Si unajua wabongo tukishaona mtu anahitaji kitu tunambamiza bei hata mara 3 ya bei halisi bila kujali ubora, wakati huo huo tunakuwa hatujui tunayembamiza anafahamu kwa undani kuhusu biashara hiyo (eg. mimi mwenyewe nimekulia kwenye familia ya wafugaji na nimechunga ng'ombe hadi nikiwa Form 4, ningeendelea kuchunga hadi nikiwa hata Form 6 lakini ng'ombe waliisha nikiwa nd'o naingia Form 5 na ng'ombe wa mwisho kabisa kuuzwa alikuwa ng'ombe wangu). So, nitawasiliana na huyu mdau nimsikilize. Thanks Majimoto.
     
  7. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Acha hizo jamaa bei ameisha itaja hapo juu. Ila nimependa Longo longo yako, hii inaitwa "bargaining power of a buyer" Kuna nyingine inaitwa "Bargaining power of a Supplier, Jamaa anayeuza ng'ombe hajaitumia. kitu kama " Ngomb'e hao wanakula majani kidogo na kutoa maziwa mengi vile vile hawaugui, wanaweza kujichuunga wenyewe n. k
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...wewe nawe, bonyeza kitufe cha THANKS kama post ya kijana umekuwa useful!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Siajsikia sifa bado :confused2::confused2:
     
  10. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanatoa maziwa lita ngapi kwa siku na wana umri gani?!
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    UKIONA HUTAJIWI SIFA AMKA.....! bado tu??????
     
  12. R

    Realtor Senior Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wakuu nawasilisha sifa za ng,ombe ninazouza kama ifuatavyo, Kwa jumla hawa ng'ombe wako katika afya bora na matunzo ya hali ya juu na kila mmoja ana sifa zifuatazo;

    1. Jina- Pesesi

    Aina- Brown Swiss

    Amezaa mara mbili(2)

    Umri miaka minne(4)

    Maziwa lita 14 kwa siku

    Ana mimba ya miezi 8.5

    Bei 950,000/=

    2. Jina - Bahati

    Aina - Fresian

    Amezaa mara mbili(2)

    Umri miaka 5

    Maziwa lita 4 kwa siku

    Ana mimba miezi 4

    Bei 950,000

    3. Jina - Furaha

    Aina - Fresian

    Amezaa mara 3

    Umri miaka 6

    Maziwa lita 8 kwa siku

    Bei 950,000/=

    4. Jina - Pendo

    Aina Brown Swiss

    Amezaa mara 3

    Umri miaka 5

    Maziwa lita 4 kwa siku

    Bei 750,000/=

    5. Jina - Kipofu

    Aina - Brownswiss

    Amezaa mara 4

    Umri miaka 6

    Maziwa lita 7 kwa siku

    Bei 900,000/=

    6. Jina - Tall (New Stock)

    Aina - Fresian

    Amezaa mara 3

    Umri miaka 6

    Hakamuliwi kwa sasa

    Mimba miezi 6

    Bei 1,350,000/=

    7. MtambA (New stock)

    Aina - Ayshire

    Hajazaa

    Umri miaka 1.5

    Bei 700,000/=

    Kila la kheri kwenye,

    Kilimo Kwanza :smile-big::smile-big:
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hay ndio maneno!
     
  14. N

    Natalia JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2013
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hello my name is Natalia naulizia Kama Unauza mg'ombe Bado thanks
     
Loading...