Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe Matatani!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kinyungu, Sep 13, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Hatimaye yule Ngo'ombe mwenye tabia ya kula mazao ya Wakulima ameshikishwa adabu huko Sumbawanga baada ya waliopoteza mazao yao kuamua kumshughulikia kwa kumweka ng'ombe huyo juu ya paa la mwenye ng'ombe.....dah sijui mwenye ng'ombe alimshushaje!

    Sumbawanga.jpg
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mweeh!itabidi akaazime crane!
     
  3. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah, kweli hii kiboko
     
  4. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chezea wafipa ww na hapo wamemsamehe sana niliona ng'ombe kapigwa busha kama la 50kg
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uzi huu ulitakiwa uwe jokes, This is not true, tuthibitishieni, tuwaogope wenzetu!! Hii kama ni kweli, basi ni mpya.
     
Loading...