Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe kuongezeka kilo mbili na nusu kwa siku!

Discussion in 'JF Doctor' started by Raia Fulani, Mar 1, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Katika taarifa ya habari itv, mdau mmoja wa mifugo kasema kuna lishe ambayo ngombe huongezeka kilo 2 unusu kwa siku. Hawa ni ng'ombe wa nyama. Haya si madhara kwa mtumiaji jamani? Kwa miezi 6 anakuwa na kilo 400. Hii si sawa
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kilo mbili na nusu ni 12,500 ina maana huyu jamaa akiwa na ng'ombe kumi kwa siku inaingia 125,000 nimemuona hata mimi
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwa lishe ya kawaida haiwezekani ngombe kuongezeka kwa siku moja kilo mbili na unusu labda kama hiyo lishe itakuwa imechanganywa na dawa Zenye hormone . Na ni hatari sana kwa nyama hizo kwa mwili wa mwanadamu hasa unapomula ukanyonya hadi mifupa unaweza pata magonjwa mengi sana kama cancer , imnunocompromise due to toxin ambayo inaresult kwenye infection (bacteria and fungi infection) .
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ndio wataalamu wetu wanatuambia live bila chenga. Nilimsikia tena vizuri akisema ni madume. Sasa haya madume yanapanda majike, yanazaa, tunapata maziwa, na mwisho wa siku tunakula nyama yake. Genetically modified food everywhere
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua hizo lishe?
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ni mambo ya kichina hayo
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kuongeza primamary proteins kama lycin, methionine kwenye chakula cha ziada kama mapumba inawezekana.

    Nothing strange. Kuna hizo proteins zinauzwa madukani na nyingine ni Ayuredic kutoka India.

    Ukila nyama wewe utakuwa hudhuriki ila kama amepewa steroids ambazo hata waganja vyuma wanatumia sana kukuza misuli.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hiyo nyama????
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
Loading...