Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe bora wa maziwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CHE GUEVARA-II, Jul 28, 2010.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hi, ladies and gents!
    Habari zenu?
    Naombeni mnisaidie - nitapata wapi ng'ombe bora wa maziwa (ng'ombe wa kisasa)?
    Nilishawahi kusikia sikia kuwa kuna mahali naweza kupata ng'ombe ambaye/ ambao wana mimba ambao wanatarajia kuzaa ndani ya miezi miwili/ mitatu.
    Sitaki kununua ng'ombe ambaye ametumika!
    Sitaki kununua ng'ombe mdogo a.k.a ndama, ambaye atanichukulia muda wangu mwingi na gharama kubwa hadi kufikia kumfaidi!

    Naomba msaada wenu wadau.
    Mnipatie contacts na maelekezo yanayoweza kunisaidia.
    Thank you in advance.
    I remain.

    Dr. Mbale (a.k.a Dr. Ernesto Che Guevara-II)
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hope Malila is around, atakusaidia.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Morogoro ulizia SUA au kile chuo kipo jirani na SUA kinaitwa LITI. Pwani Kuna shirika la Elimu Kibaha. Arusha pia nadhani kuna taasis zinajishulisha na Mifugo. So Inategemea pia wewe uko wapi
    Nahakika kwenye vyuo au taasisi zinazijishugulisha na mifigo utapata watu wenye information. Kwenye Tasisi kama hizi kuna watu wanaweza kuwa wanajua hata wahusika binafsi wenye wanao supply bidhaa unayohitaji.

    NB
    Sina utaaalamu wa mifugo lakini nahisi kwenye maeneo kama hayo unaweza kupata maelekezo mazuri
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  6. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh! Kumbe JF members tuko faster kiasi hiki?
    Nilidhani naweza kujibiwa baada ya mwezi hivi! Maana hii nd'o mara yangu ya kwanza kujitosa kwa ujumbe JF.
    Asanteni sana. Thank you very much.
    Nakaribisha majibu ya ombi langu la msingi, maoni, ushauri n.k......

    Long live JF founder!!!!!!!!!!!!
     
  7. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana kwa msaada wako.
    These are actually the things I dream about.
    Tupo pamoja na KARIBU TENA!
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Lady umejuaje?

    Ni kweli,naweza kutoa mchango kidogo. Kama uko Dsm/Pwani nenda Ruvu darajani kama unakwenda Chalinze,pale kuna shamba la serikali,watakwambia habari hizi vizuri tena bure na ng`ombe wenyewe utawaona kwa macho. Kama uko Mbeya/iringa nenda Kitulo dairy farm,utapata kilicho bora,kuna vituo vingi sana na watu binafsi wapo wenye ng`ombe. Nashauri kwenda ktk taasisi za serikali kwa sababu huko utapata mbegu ambayo ni sawa na unakopeleka au watakupa crossbreed sawa na location ya shamba lako.

    Kwa watu binafsi iwe option ya mwisho, au uwe unamfahamu sana huyo mfugaji binafsi.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na bodi ya maziwa au wasiliana na wafugaji wa ng'ombe kwa simu. Utawapata kwenye link nilizokupatia.

    Ukifanikiwa tupe feed back
     
  10. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hi, jamani, nashukuru kwa michango yenu mizuri sana.
    Bado nahitaji michango yenu.
    Contacts zilizopo hapo juu naendelea kuzitumia. lakini wengine nd'o hivyo tena wanahusika na kuuza maziwa tu na products zake. Lakini bado naendelea kuwatafuta wadau.

    Thanx!
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Che Guevara-II, Utakuwa ni muujiza mfugaji akuuzie ng'ombe wake anayemkamua maziwa, kama utampata basi ujue huyo ng'ombe ana matatizo ya afya. Ninakushauri utafute mfugaji mwenye mbegu bora ununue ndama kwake uanze wewe mwenyewe kumlisha hadi akuwe. Haiwezekani mfugaji akuuzie ng'ombe asubuhi na jioni uanze kumkamua maziwa.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanza, Kwimba mabuki kuna ranchi... wanabreed ngo'mbe na nyati.. wana mbeguu nzuri.. tulinuna wetu huko!!
    Dodoma Kongwa vilevile wanaweza kuwa nao!!
     
Loading...