Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe azaa kiumbe Kama binadamu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yericko Nyerere, Mar 22, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Habari niliyoiona kwa macho yangu sikuamini baada ya kushuhudia ng'ombe akiwa amezaa kiumbe chenye maumbile ya binadamu huko kenya.

    Chanzo the citizen tv
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni sura kama ya binadamu lakini maumbile mengine ni kama ndama wengine halafu hiyo heading hiyo sijui uiedit kidogo maana inatisha ilivyokaa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi nimetazama nimeshtuka vibaya sana ...khaaaa
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nilijua Binadamu kuanzia kichwani mpaka miguuni!!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Habari niliyo iona kwamacho yangu sikuamini baada ya kushuhudia ng'ombe akiwa amezaa kiumbe chenye maumbile ya binadamu huko kenya. Chanzo the citizen tv
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya babu et al!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kipindi gani?
     
  9. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hybrid ya binadamu na ng'ombe
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni kwelii?
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona una mbwembwe sana?title iko kishabiki sana!kiumbe kinachofanana na mtu chaweza kuwa nyani/sokwe,kama ni hivyo sema "ng'ombe kazaa nyani"
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Habari saa moja jioni leo hii, juzi walileta habari za mbuzi alozaliwa akiwa na sura kidogo inayoelekea ya mwanadamu!
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni mbuzi si ng'ombe aliyezaa :washing:
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, si kuna jamaa wanapummua juu ya hao viumbe? Hii dunia inakwenda arijojo.
     
  15. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    t
    kwa hiyo wewe umefanana na nyani/sokwe!?
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaah binaadam akili zimetutoka mpaka twakaza wanyama na watoto wanatuzalia:lol::lol::lol:,msiba mzito.......
     
  17. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mara kwa macho yako,then unasema umeona kwa tv? tushike lipi,afu not ng'ombe as u said ni mbuzi! acha kukurupuka na kupotosha watu
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    hii kweli ni CHIT-CHAT
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mh mchungi ashikiliwe kwa mahojiano zaidi yaelekea alikuwa akiponea hapo!!!!
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
Loading...