Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe 65 wauawa Sengerema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Oct 9, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Kuna habari ambazo hazijathibitishwa ambazo zinasema kwamba 'Mwekezaji wa Kimarekani" ameamuru ng'ombe wauawe na Land Cruiser huko Sengerema hatima yake ndiyo hao ng'ombe 65 kuuawawa. Kama kuna yeyote ambaye ana habari hizi azimwage hapa ukumbini.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hao ngombe walikuwa wanaumwa au ? Imekuwaje kuwaje ? Kwanini ametumia gari asingeita afisa mifugo kwa ushauri zaidi
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Nadhani ni Serengeti


    Ng'ombe 65 kwa Land Cruiser, sio mzaha! Huenda zimetumika Land Cruiser 10



    .
     
  4. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii land cruiser ni ng'ombe au kuku sioni Land cruiser ikiuwa ng'ombe 65
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii nayo ni siasa?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Hapana ilistahili kuwekwa kwenye michezo. Wewe huoni habari ya mwekezaji aliyeingia nchini kwa mabadiliko yaliyofanywa na wanasiasa na si ajabu hana chochote cha kuwekeza bali amekuja na briefcase yake na akiondoka nchini ataondoka kama milionea au hata bilionea kuwa na kiburi cha kuamrisha dreva awagonge ng'ombe wa Watanzania kama ni siasa?

    Habari hii imeandikwa katika gazeti la Mwananchi kama habari mpya, sijui kama ina ukweli kiasi gani, nilitegemea watakuwa wameshapata habari za kutosha kuhusu kilichojiri katika maujai hayo ya ng'ombe (kama ni kweli) lakini mpaka sasa hivi bado habari hiyo inaonyeshwa kama habari mpya na hakuna chochote kilichoongezwa zaidi ya "Mwekezaji Mmarekani aamuru ng'ombe wauwawe kwa Land Cruiser" sijui kama waliokufa ni hao 65, zaidi au pungufu. Kama unataka ihamishwe na kupelekwa kwenye michezo unaweza kuwaomba MODS wafanye hivyo.
     
Loading...