Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bwanaharusi, Jun 8, 2011.

  1. b

    bwanaharusi Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi utaratibu wa kupima ngoma unakuwaje?

    Tunaambiwa kabla hatujaoooa inabidi kupima sasa protokali inasemaje?

    hospitali zipi poa

    na je utaratibu wa kuchakachua (kama sababu zipo) ukoje?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ngoma zipi unazozizungumzia?.............................na kwa nini wataka kuchakachua ukweli?
     
  3. I

    Ilonza Senior Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Goma imeisha pata dawa, nenda kwa babuuuuu! Loliondo tiba jero tu.
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hakuna muda maalum wa kupima maambukizi ya VVU (Ngoma), si lazima ukitaka kuoa tu...wakati wowote ni bora kujifahamu afya yako ili mradi tu uwe ni mshiriki wa ule mchezo mtaam! Kwa wanandoa watarajiwa ni muhimu, kwa kuchela kuwa mlikuwa hamfanyi au mlikuwa mnafanya kwa kinga (condom) na sasa mkioana basi waweza kuwa ndio mwanzo wa kufanya au mwanzo wa kufanya bila kinga...kwa hiyo ni vizuri kujua afya zenu!

    Kuna vituo viingi sana katika kila kona ya mji, pia zahanati, vituo vya afya na hospitali wanapotoa huduma hii. Mpaka sasa, hakuna ngazi ya kituo cha kutolea huduma ya fya ambapo hawatoi huduma hii ya usahuri nasaha na kupima VVU!

    Hongera kwa kutambua umuhimu wa kupima, na tafadhali usiache!
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama unajishtukia nenda kwa babu tu
     
  6. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mhh unauliza kupima au kuchakuchua sasa? Mbona bibiharusi anakazi..
     
  7. b

    bwanaharusi Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyote

    kwa sababu naskia upande wa bi harusi wanachagua hospitalia zao kama 4 hivi

    Muhimbili

    Amref

    Hindu Mandal

    Aga Khan

    sasa kucheki wanakuja jamaa kama wa 2 hivi wa bi harusi

    sasa upande wa bwana harusi hamna noma kuna uwezekano wa kutafuta like minded ambao hawana noma

    sasa kwenye issue ya uchakachuaji...kuna ma wili

    la kwanza kupita kote huko na kutembeza noti

    la pili sijajua ni nini so tumebaki na option 1

    au kama ikiwezekana kama mtu unaweza kupima anonymously bila kutoa details in advance then unapitisha noti kote huko then ikija mambo ya kwenda kupima bas...kumbe wewe zamaaani ushaanza kula ma kokteil yako

    au sijui mnasemaje?
     
Loading...