Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoma za daku....!

Discussion in 'Entertainment' started by Kwetunikwetu, Aug 14, 2010.

  1. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Leo nimeona watoto street wakipita kupiga vile vingoma vya daku ikanikumbusa long time uswazi tulivipiga kinoma. Nimekumbuka baadhi ya mistari ya enzi hizo......embu cheki....;

    Scania, wani wani wani X 2,
    Scania, Mwanamboka X 2,

    Na huyo kinyago wetu ooh Sada ooh, kucheza amechoka,
    Kucheka amechoka ooh Sada ooh, kwa hiyo tunaondoka,

    Sada kaolewa kaolewa, Sada kaolewa kaolewa
    ......until fade!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hii nyimbo yako wakwetu ndio huwa inatumika kwenye daku?
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haa haaa kiukweli tulicheza sana vigoma vyetu vya kuwamba kwa nyloni.......! Wale tuliokulia Kinondoni enzi zile Mwanamboka anavuma na scania zake za mizigo watakumbuka! Nakumbuka pale Biafra kulikuwa na chama moja (football team) linaitwa Five Star sijui bado lipo au lishakufa..!
     
Loading...