Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NGOMA NZITO!!! ........usiniulize

Discussion in 'Jamii Photos' started by Emanuel Makofia, Oct 2, 2012.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yangu macho na masikio kwa kuwa ngoma ya watoto haikeshi!:embarassed2::embarassed2:


    SY.jpg

    3:2
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    MBUYU utageuka kuwa MCHICHA
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,672
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Makalio ya sufuria hayaogopi moto hope hao ccm watapigwa tu.
     
  5. Akami

    Akami Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani jioni mbali?Tutawajua basi nyie CUF!CCM,CCM,nakereka kweli kuiita Yanga CCM,mbona basi huyo Rage wenu hamumfukuzi,si ni CCM,tena yuko tayari kufanya lolote kwa ajili ya CCM,si mnakumbuka kule Igunga alivyotinga na mguu wa kuku kwenye kampeni za CCM!Mbona hata siku moja sijawahi kumuona Uwanja wa TAIFA akiwa na hiyo silaha,it means anaipenda sana CCM (Yanga) kuliko Simba!
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona hiyo chata hapo kwenye bango la tawi la ccm C ni kama hii?

    S_and_C_blue_229x224.gif
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msiulize majibu mkitarajia kujibiwa, leo Mnyama anakula mtu. Hao yanga kujiita CCM ni wenyewe wanajitakia wala hakuna anayewaita. Ndiyo maana Mbowe alijitoa kwenye "Yanga Familly" ingawa kiukweli mashabiki wengi wa Yanga nao pia ni CCM na mashabiki wengi wa Simba kwa asili walikuwa na wako kinyume na CCM. Uliza tangu enzi za kina Jimmy Ngonya na Emanuel Makaidi!
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Draw ngoma 1-1.
     
Loading...