Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoma ni droooooooooo.........kweli lakini au.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jan 19, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Siamini usemi wa "dawa ya moto ni moto" hutumika kila mahali................mfano wandani wako kakuletea shombo na mambo yote yamegeuka bokoboko......utafanya malipizi ya dawa ya moto ni moto au utatafuta muarobaini mbadala wa kukomesha shombo mlangoni kwako.......................kama mbadala upi?

    Niliokutana nao jana wadai...............mambo haya dawa ya moto ni moto...................nawe mletee shombo mlangoni ili ngoma iwe drooooooooooooooo......................
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo itabidi ujiulize maswali kibao kabla hujafanya lolote..
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata siku moja huwezi kuzima moto kwa moto, labda kama nia yako ni kukomoa. Na maisha ya kukomoana sio maisha ya furaha, mtu akikuwashia moto mwagia maji alafu uende na njia zako, au mwache na moto wake.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kama yepi?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    yalikukuta nini?
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nachukia maisha ya mapambano...
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    mwagia maji naona ni jibu mwafaka hapo.....................nenda zako yategemea uwekezaji wenu umefikia kiwango gani.........the quality of emotional investment.........kama kuna watoto maamuzi huanza kuwa kizungumkuti..............................kwa sababu ni kuwa "it is those we leave behind that suffers most..........................."

    wakati mwingine ni kuulizana.......kulikoni.......................jamaa zangu jana walinigunia sana nilipotoa haka ka-ushauri ka bweerere.......wakidai tena kwa kauli moja mambo haya hayana majibizano bali mambo yote ni action speaks louder than words................nilinyong'onyea sana na nikapigwa na bumbuwazi na kujishika tama..........
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    yakikuta utajiepusha vipi na mapambano?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuendela na shombo au kuachana na hulo shombo..
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    utamkimbia au utaanzisha zogo...............
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao hao unaosema unaweza ukabaki kwaajili yao ndio ambao wanaweza wakaathirika zaidi kwa wewe kuendeleza hayo mawasiliano zaidi ya ambavyo ingekua kama ungeachana nayo.

    If you are not happy, you won't be able to make someone else happy. . . that's my belief and I live by it.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    huo ni ukweli.....................lakini dunia tuliyomo...............walio na furaha wahesabika wengi wetu ni bora liende tu...........
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu hawahangaiki kuitafuta, na wengine wanadanganyika kwamba pesa ndio itawapa furaha, ndoa ndio itawapa furaha bila kujali anaeingia nae na vitu vingine visivyo na maana sana.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    BIG POINT..........lakini mwisho wa yote lazima mwanadamu ajisalimishe kwa mmoja wetu pamoja na mapungufu mengi tuliyonayo.....jamii ya sasa inajivunia vurugu mechi lakini mwisho wa yote majuto huwa ni mjukuu........
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well mtu akijisalimisha kwako kuwa tayari kuvumilia hata tamaa zake ambazo anaweza akadhibiti ila hadhibiti.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Dada yangu chunguza hapo kwenye bolded and red. Ningejua in advance kama una knowledge ya ecology ningejaribu ku-argue nawe otherwise, from the ecological point of view, you are very wrong
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine nasi twachangia wakati unamnyima mtu haki za kimsingi kwa madai ya kuwa leo nimechoka huku mwenzio akuhitaji.......au kuna jambo lile hakulifanya utakavyo sasa malipizi wakati wake ni huu..............ataipata...............mwishowe mwandani wako naye ameamua kujitutumua kwa kujitafutia uhuru bandia na hivyo kuishia kutafuta majibu mteremko hata kule ambako hakustahili...........
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    fortunately for her............this is not ecology...................it is emotional conundrums.............
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Is the thread about ecology?I think NOT.
     
Loading...