Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoma isiyo kelele

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 9, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Ngoma hii ngoma gani, ngoma isiyo kelele
    Wanaicheza kwanini, pasipo vigelegele,
    Majasho yote ya nini, bila ngoma na kengele,
    Sichezi miye sichezi, ngoma isiyo kelele!

    Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ngoma hiyo Chagulaga 2010!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    sio sauti Za vijiji kama ilivyo sauti Za umeme maana kam awako wengi tehe tehe tehe ,dont take it seriously
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hahhahhahaha! Ngoja nicheke kwanza!

    Ngoma imenoga!! watu busy!!
    Ngoja kila mtu anacheza!! watu busy!!
    kimya kimya!! watu busy!!
    watu wacheza sasa!! watu busy!!
    '
    '
    '
    tungoje tuone!! ubusy uko wapi jamani!!
     
  5. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kelele za nini kwa ngoma ya mjini,

    Pale mdundo na hapa ngurumo ndo zilo yakini,

    Kelele si wakatiwe wajuzi wachache ndo watabaini,

    huchezi weye mdundo kisa u wa ya sabini,

    zetu sie wa sayansini kimya kimya iso walakini,
    Ukelele ukelele je? Waamke wafitini?

    Ngoma yetu hii matawini ya kelele chezeni nyie wa mzizini.
     
Loading...