Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoma Droo "Wema, Diamond"

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 13, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wote wapuuuzi tu hao..............
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    of coz ukitaka mtu mpya ambaye hakuwahi kuwa na mtu,muumbe wako!!
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ngoma droo, yaa hao maseleb wa bongo, mbona ipo kazi.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Let personal affairs remain personal, asiyewahi kuwa hivi na awe wa kwanza kuzomea!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,525
    Trophy Points: 280
    natamani watu wangeacha kuwaandama....
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No coment,napita tu.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh inaonekana kabisa wamelazimisha wapate hadithi!!!
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi mapenzi ya watu nyie yanawahusu nini? Kama ni umbea pelekeni facebook.
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huvu sasa ni saa tano na nusu
    napita tu jamani
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Another "weda" (wema&diamond) thread! I think its time we all give them a break jamani!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Live ur own life!! Stupid frog
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huku ni sawa na kupiga chabo dirishani, waacheni kwani wapo wengi tu hata mtaani kwetu wanaowazidi hawa kwa mbaali!
    Wema and Diamond.jpg
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umesema ukweli kwa 1100%
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Waacheni watoto wale vitu bana.
     
  16. L

    Losemo Senior Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What is so special abt this, Mbona kawaida 2. Au kuna m2 anawatafutia ujiko. Let them do whatever they want, Ukiona vipi na ww ukaombe.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wana pepo hao.
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Na ambaye hajawahi kufikiria au kufanya hiyo kitu ambayo hao wanafanya awe anedelee kuchangia mada hii. Mimi naona hayo ni mambo binafsi ambayo kila mtu yuko huru kufanya au kutofanya.
     
  19. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnawasema bure tu watu wa watu au kwa kuwa wanajulikana,amini nawaambia wako watu wanajifanya kuponda hapa ila wao wakipanga ma-ex wa boyfriend/girlfriend foleni yake inaweza kutoka goli hadi goli(uwanja wa soka)
     
  20. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wamejitahidi sana kujiheshimu mbona namba ndogo sana hiyo ukilinganisha na umaarufu walionao katika jamii.
     
Loading...