Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngoja niwe wazi kuhusu MMMJ....!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Dec 19, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Haya ni maoni yangu tu, nimeona niandike hivi kutokana na hoja zake za hivi karibuni coz watu walimdiz sana MZEE MWANAKIJIJI....
    Kiukweli huyu jamaa ndiye alinifanya mimi binafsi nijiunge na hii forums(na nadhani tupo wengi humu),kipindi kile ilikuwa jamboforums. Kipindi kile mwaka 2006 nikiwa mwaka wa 1 chuo nilivutiwa sana na mada zake, na nilibahatika kuingia kwenye chating rooms ambazo yeye MMMJ alikuwepo, yaani kipindi mimi ilikuwa ni kucheka na kufurahi kwa kwenda mbele, coz alikuwa akiandika vitu ambavyo mm nikijiona kama kitukuu kinasimuliwa hadithi na babu yake.

    Nikaamua kujiunga na website yake ya Mwanakijiji.com na kufuatilia mada zake(ingawa haikufanya vizuri sana). Kiukweli na hili naomba mwenyewe MMMJ au mtu yeyote anayemjua hata kama ni PM anifahamishe nilijue, hivi huyu jamaa kiukweli yupoje? ni kweli Mzee kama alivyo Prof. Baregu? au ni kijana tu rika kama la Zitto Kabwe? au ni serengeti boy? kiukweli natamani nimjue, coz nilitembelea site yake na mpaka kipindi kile aanzisha vijarida vya CHECHE, na copy zake zote za hivyo vijarida ninavyo, sikubahatika kuona picha yake ati ,alikuwa na mada nzuri na very logic zenye uchambuzi wa kina. Hata kama ni one of the Mods in JF bt he is very open na hata kwenye mada za kawaida utamkuta anachangia,ni tofauti sana na INVISIBLE,ambaye mpaka mada iwe critical ndipo anatokea,na mimi ile avatar yake ya kininja naiogopa sana nikiiona(najua either ni ban au smtng critical),ni tofauti sana na MMMJ.

    Kiukweli huyu jamaa MMMJ is my HERO in jamiiforums na ndio yeye amenifanya mie niwe mwanaharakati na najivunia kwa hilo na niko mbioni kupambana 2015 jimbo flani kule mikoa ya kusini. Bt still i want to knw the guy MMMJ....Ingawa nilistushwa na recent treads zake bt still he has smthng important beyond the theme, na inahitaji busara kuliona hilo. :kev::ranger::closed_2:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,139
    Likes Received: 16,103
    Trophy Points: 280
    A big round of applause everyone. And who said Mwanakijiji's activism was for naught?

    Mwanakijiji is the number one seed and so out of many's league.

    Mad big ups.
     
Loading...