Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoja nikapunguze mawazo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Facts1, Jan 27, 2010.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Kikwete, aliondoka nchini jana mchana kuelekea Davos, Uswisi kuhudhuria kikao cha kila mwaka kuhusu uchumi (World Economic Forum), kwa mujibu wa taarifa ya Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais, Ikulu, jijini Dar es Salaam jana.
    Taarifa hiyo ilisema kikao hicho kitakachoanza kesho na kumalizika Januari 30, mwaka huu, kinahudhuriwa na viongozi wakuu wa nchi, wachumi, viongozi wa mashirika mbalimbali, wanataaluma, viongozi wa dini na wanaharakati mbalimbali duniani.
    Mara baada ya kikao cha Davos, Rais Kikwete ataelekea Addis Ababa, Ethiopia kuhudhuria kikao cha kila mwaka cha Wakuu wa Nchi za Afrika, kitakachoanza Januari 31 hadi Februari 2, mwaka huu na kurejea nchini.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vizuri....
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Siku moja moja tunahitaji utulivu ili tufanye meditation.
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi sielewi.
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ndo utaelewa sasa jamaa yuko anapaa sasa. safari za mbali yeye hizi za karibu kenya hapa anamtuma shein. Duh jamaa anasafiri ukitafuta rate ya safari zake kwa mwezi ni hatari. Au an wasiwasi hatorudi kwa hiyo anatumia na kuchukua chale mapema nini?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lets be realistic, kikao kinataka rais awepo... na hata angebaki hapa kwani kungekuwa na any difference??

    Kumbukeni system inamuangusha kwa kuachia watendaji wabovu wabaki, cha kusikitisha ndio hao wanaopeana vyeo vyote vikubwa,

    tumuache JK akapumzike hotelini ulaya
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe kateua mabomu sasa atamlaumu nani?? Na pili pesa ya watu aliyotumia kwenye kampeni ndo inamponza na ndiyo maana unaona ameamua akae kimya na ktk uchaguzi ujao hataki kutumia pesa za watu wale ili aweze kuwashughulikia pale ikibidi.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    De novo was being sarcastic...:D
     
  9. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kapitia libya akiwa njiani kuelekea davos uswisi na kumshukuru ghaddafi kwa msaada waliotoaa wakusaidiaa mafurikooooooo nchiniiii...

    Ikulu hii nayo ni habari mbona hamkuisemaaaaaa?????????
     
  10. O

    Omumura JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mpaka soli za viatu vyake muungwana ziishe, kanyaga twende!
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    sema hapa viatu vyake havionekani nafikiri soli imeenda upande halafu mbona rais wetu hana chai

    [​IMG]Rais Jakaya Kikwete akiwa katika mazungumzo na Rais wa zamani wa Marekani, Bill Cliton mjini Davos, Uswisi jana ambapo wawili hao wanahudhuria kongamano la kiuchumi la Duniani(Picha na Freddy Maro)
     
Loading...