Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoja na mimi nipate kumbukumbu....

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 8, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mkamia: Ngoja na mimi nipate kumbukumbu na Watani zangu na kombe la maana hapa,ile team yetu inaletaga vibao tu huku.

    [​IMG]
    Makala: Kumbukumbu na Kombe kubwa muhimu bwana,aisee mpiga picha usije ukanikata bwana.

    [​IMG]
    Azzan: Pamoja na kwamba ni chungu kutamka lkn Yanga Oyeeeee.
    Mlata: Inatosha,inatosha nipe na mimi nibebe.
    Pinda: Inatosha,mpe na mwenzako wewe usifanyie ndalilo.

    [​IMG]
    Pinda: Haya piga,piga...hili bonge la kumbukumbu
    Mlata: Linanielemea/zito....sijui limetengenezwa kwa material gani.

    WAKATI WAHESHIMIWA WAKILIGOMBANIA KOMBE NAMNA HII EMBU TUENDELEE KUJIKUMBUSHA UPANDE WA PILI ILIKUWAJE WALIVYOTINGA MJENGONI....

    [​IMG]
    Sitta: Picha tutapiga lkn hicho kibao chenu bebeni wenyewe.
    Sarungi: Lingekuwa Kombe sawa lkn hiki kibao...ah...anyway...
     

    Attached Files:

  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani kwa simba kupata hicho kiyu ni ndoto ya mchana kweupee, any way nasi tutachupeleka ngao ya hisani na urafik
     
  3. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkamia hadi anasinzia kabisa. Kanogewa na kikombe cha waume zake kutoka mitaa Jangwani/Twiga!
     
Loading...