Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NGO REGISTRATION: I need your help!!!!!!@#$

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pasco_jr_ngumi, Sep 27, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakubwa shikamooni,
    naomba msaada wenu wa namna ya ku-register NGO ambayo nimeianzisha. Naomba kujua ofsi gani inahusika kwenda kuiandikisha serikalini, documents zinazohitajika, n.k.

    ni matumaini yangu nitaweza kusaidiwa katika hili wKuuu.

    wasalaaam,
    Pasco jr.
     
  2. babalao

    babalao Forum Spammer

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni ya nchi nzima nenda qwizara ya mambo ya ndani. Na kama ni CBO yaani iko wilayani kwako tu nenda kwa afisa maendeleo ya jamii wa wilaya ukitaka ushauri zaidi nipigie simu 0755394701 au nipm
     
Loading...