Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngo ngo ngo.....Wenyewe hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ng'wanankamba, Dec 16, 2010.

  1. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa mfuatiliaji mzuri sana wa Jamii Forums toka ikiitwa Jambo Forums.Kila siku lazima niingie humu ili kujua kinachoendelea hapa nchini na dunia nzima kwa ujumla kwenye nyanja mbalimbali kama siasa,uchumi,michezo, masuala ya kijamii nk.Lakini waswahili wanasema" Ukitaka kuujua uhondo wa ngoma uingie ucheze" Nami nimeona niingie ili niweze kuchangia.
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu Mkuu Ng'wanankamba. Tunasubiri mchango wako.
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibia bana 2icheze ngoma ye2.
     
Loading...