Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngo!ngo!ngo!ngo!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Van pierre, Mar 27, 2011.

  1. V

    Van pierre Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa kupata nafasi kama hii!jamani tanzania kama sweden inawekana!ili mradi tuamue kubadilike kuanzia mtu mmoja mmoja na jamii nzima kwa ujumla!!si huu upuuzi wa sasa hivi!watu wanatumia maofisi kama sehemu za kuchat facebook,sms na umbeya wa manchesta na arsenal,and tamthiliya za kina kanumba!halafu hao hao ndo wa kwanza kumkemea ufisadi!jikemee kwanza mwenyewe na tabia zako za kibia bia,watu wanaabudu bar kuliko kazi!!!!NIkaribisheni wapendwa!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Huo ni wivu!!!kwahiyo watu wasishabikie vitu vilivyopo katika maisha ya kila siku???wewe wa karne hipi?
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ingia tu ila maneno mbofu hatutaki soma jf rules
    karibu tena
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Taratibu Van pierre, fani za watu hizo, usija ukala ban hata post 5huna.
    Van-Dutch thing
    pierre- le Franc
    Good combo.
    Karibu and watch ur back in JF jukwaa la great thinkers.
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbona maneno kama ya Pierrenjanka yule wa jana, sijui ameshaenda jela kwa baba mchungaji masanilo! Anyways karibu mkuu ila punguza jazba
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
  9. V

    Van pierre Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mzee!ulijuaje?nashangaa nilituma topic moja tu nikawa banned!mbona sielewi elewi! Au humu namo kuna limit ya kuongea kama chadema
     
  10. V

    Van pierre Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ban ndo sizielewi kabisa!kama vipi nitupie tips nizinyake vizuri
     
  11. V

    Van pierre Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wivu??kumuonea wivu mtu anayeacha kujenga taifa na kufanya mambo yasiyopaswa kufanywa wakati wa kazi!!!
     
Loading...