Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngo ngo ngo ngo ngo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mamuu55, Mar 13, 2011.

  1. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wote kwa ujumla.

    Nawasalimu kwa jina la bwana. Mie mgeni hapa naomba mnipokee na kunielekeza pale nitakapokosea. Nimekuwa nikisoma tu kama mgeni ila nimeamua rasmi kujiunga.

    Asanteni sana kwa ushirikiano wenu
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mamuu55, kwanza zisome sheria na kanuni za jamvi hili kwa makini.
     
  3. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante nimezosoma na kuandastandi kabisa asante kwa kunikaribisha
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Karibu kwenye jamii huru!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana..
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Mamuu
     
Loading...