Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngo ngo ngo hodi hodi humu ndani!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Greater thinker, Sep 12, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    habari za kazi za kujenga taifar wana jamii wengi wenu mnaweza mkafikiri kuwa mimi ni mgeni humu jukwaani ni kweli ila co mgeni kwa kiac hicho ni mgeni kwa ku post & reply thread ila ni mwenyeji sana sana wa kusoma tu thread na replies za member(tangu des 2006) ILA leo nimeamua niwe memba kabsa wa jamii forum nipokeen wana jamii kwa shangwe japo tuna mcba mzto uliotukumba zanz NA wenz2 kenya na kongo ................assalaam alleykum
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hee! Nani kakuelekeza chumbani?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mpk hodi yenyewe imeniamshaa chumbani. Karibu ndg! Lkn nina swali,Je? Umepitia mawili matatu kabla ya kugonga?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu sana mkuu..
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ur welcome...............huh
     
  7. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uzuri wa JF kila siku wageni tupo...karibu sana kijana,japo mie ni km wewe!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    karibu sana, vya kunyonga natumai vimekushinda sasa tutakuwa pamoja!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jina lako limetulia sana..
    Karibu..
     
  10. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    thanx
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Karibu sana mpendwa
     
Loading...