Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'humbi awaangukia wana Ubungo!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Oct 5, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na Mwandishi wetu

    MGOMBEA wa ubunge wa jimbo la ubungo kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi (CCM), Hawa Ng'humbi amewaomba wakazi wa jimbo hilo, kuwapa ridhaa ya kuongoza kwa kipindi cha miaka mitano ili kukamilisha ahadi walizozianza tangu mwaka 2005.

    Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika kata ya Kibamba juzi, Ng'humbi alisema mwaka 2005 CCM ilitoa ahadi ya kutekeleza sera za kilimo, elimu na afya ambazo wamefanikisha kwa kiasi kidogo.

    Ng'humbi alisema CCM imejenga sekondari nyingi ambazo zinachangamoto nyingi ambazo zitatekelezwa katika kipindi cha miaka mitano ijayo, zahanati ambazo pia changamoto zake zinafanana na za elimu sambamba na kilimo.

    Alisema kata ya Kibamba na Dar es Salaam zinasumbuliwa na tatizo la maji ambalo alieleza kwamba atauongezea nguvu mto Ruvu kutoka bwawa la Kidunda ili kuongeza huduma ya maji.

    Alisema utekelezaji huo, utafanikishwa na mkopo kutoka Benki ya Dunia ambao utakuwa ni wa miaka miwili ambao unatarajia kuanza mapema mwakani.

    Naye mgombea wa udiwani wa Kibamba, Issa Mtemvu, alisema ni muhimu kwa wana CCM kuchagua mafiga matatu yaani udiwani, ubunge na urais kwa CCM. Mtemvu aliomba kura kwa wakazi wa Kibamba kwa kupiga magoti kwa kuwachagua viongozi wa CCM ili wafanikishe maendeleo yaliyoanzwa.


    Source: Tanzania Daima


    NB: Ng'umbi anapambana na John Mnyika wa Chadema na wengine kama Cuf nk
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Atoke zake hapa hatupeleki wasiojua mambo bungeni!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,862
    Likes Received: 3,092
    Trophy Points: 280
    Huyu Mama Hawa nasika ni mtoa rushwa mzuri hafai kwenda mjengoni.Wakaazi wa Ubungo tafadhali mpeni kura za kutosha J Mnyika.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    he! huyu mama yupo kwenye kinyang'anyiro?
    ah nilishamsahau walah
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hizo sekondari zisizo maabara, walimu etc zilijengwa kutokana na hela za CCM zilizozalishwa kutoka shamba gani? Mama huyu anadhani Watz bado wana akili za kitoto?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Alisema kata ya Kibamba na Dar es Salaam zinasumbuliwa na tatizo la maji ambalo alieleza kwamba atauongezea nguvu mto Ruvu kutoka bwawa la Kidunda ili kuongeza huduma ya maji.

    What a dunderhead
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Pale hafui dafu mnyika amekamata pande zote
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwaka 2005 hawa ng'humbi alikuwa mwenyekiti wa umoja wa wanawake wa tanzania (uwt) wilaya ya kinondoni, uongozi wake ukabuni mkakati wa kuhamisha makao ya uwt kutoka kinondoni kwenye nyumba ya uwt na wakauza nyumba ya uwt kwa milioni 50. Mpngo ulikuwa ni kununua nyumba ingine eneo la ndugumbi kwa milioni 20, hivyo kwenye vitabu wakaonyesha kuwa nyumba ya kinondoni iliuzwa kwa milioni 20 tu, inasemekana timu ya viongozi wa uwt ngazi ya wilaya waligawana shilingi milioni 30.

    kutokana na kashfa hiyo uongozi wa uwt wilaya ya kinodnoni ulivunjwa, na lowassa akamnusuru kwa kumpatia ukuu wa wilaya ya mvomero; ambako nako alishiirikiana na watendaji wa tarafa. Kata na vijiji kuwatoza rushwa kubwa kubwa wafugaji waliokuwa wakiingiza mifugo mkoani morogoro. Kutokana na kushindwa kusimamaia tatizo la uingizaji mifugo mkoani morogoro, hawa nhg'umbi alishiriki kikamilifu katika mapigano ya wakulima na wafugaji na vifo vilivyotokea mkoani humo.

    sasa kama hawa nhg'umbi alishindwa kusimamia kitengo kimoja cha wanawake katika nagazi ya wilaya, iweje leo tumuamini kukabidhi majukumu ya kusimamia wanwake, watoto, vijana, akina baba, vilema, wakulima, wafanyakzi n.k?

    mwaka 2005 pia alikuwa ndio kampeni meneja wa charles keenja, amabye hakuoneka jimboni kwa kipindi chote cha miaka mitano. Sasa tutamuamini vipi na chama chake hawatakuwa na tabia hizo?
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    :bounce::bounce:
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hicho kiti ni cha Mnyika tu na huyo mama kazi kubwa anayofanya ni kumsindikiza tu. Hiyo ndiyo hali halisi
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    ulishamsahau endelea kumsahau utamkuta mjengoni mwangalie vizuri
     
Loading...