Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NGEREJA WATANZANIA hawahitaji kujivua gamba WANAJUA NYIE ni wezitu SUBIRINI MAAMUZI YAO TU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sitakuwafisadi, Jul 18, 2011.

  1. s

    sitakuwafisadi Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=6]MNA AKILI TIMAMU mnafikiri mambo MAZURI mnatekeleza maamuzi ya kijinga kwa manufaa yenu na MASWAHIBA WENU tunahitaji UMEME SIO MSURURU wamiradi ya umeme ISIOTEKELEZEKA Ngereja hutufai tanzania sio wewetu HATA BOSI WAKO JK KIKWETE PIA HATUFAI mnaendesha nchi kwa matukio kama kijiwe cha KAHAWA.(IPTL,RICHIMOND,DOWANS,SYMBION,SONGAS!!?)[/h]
     
Loading...