Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngereja ni mwakilishi wa Rostam katika Baraza la Mawaziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, Nov 21, 2011.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mara baada ya JK kutangaza Baraza lake la Mawaziri, kulikuwa na maoni kwamba kulikuwa na mafungu matatu ya mawaziri aliowachagua; Kwanza ni wale ambao ilibidi tu awachague kutokana na jamii ya Watanzania kuwajua kuwa ni wachapakazi (akina Magufuli, Mwandosya, Mwakyembe, Sita nk); pia kulikuwa na kundi la pili la "washikaji". Kundi la tatu ni la wale ambao majina yao yaliletwa na "wafadhiri" wa JK katika mbio za kuwania uraisi. Hapa ndipo watu kama kina Ngereja walitajwa, kwamba waliwekwa kwa maslahi ya watu wengine, na Ngereja kusemwa alikuwa mtu wa Rostam. Wengi hata wanasema ukiangalia utendaji wa Ngereja tangu ateuliwe kuwa Waziri utaona haujalenga kuinufaisha serikali, bali maslahi ya watu binafsi, licha ya kuwa kwa kweli hakuwa na vigezo vya kuwa na uwezo wa kuisimamia hiyo wizara, ikionyesha wazi "aliwekwa".Na sasa wengi wanaona huwa na makundi haya mawaili, "mawaziri wa washikaji" na "mawaziri wa wafadhiri" kuwa kumechangia sana hali iliyopo ya utendaji usio makini wa serikali. Basi nimejiuliza sana, kwamba ni mawaziri wangapi wa namna hii tunao katika Baraza la Mawaziri, ambao ni chanzo kikubwa cha serikali yetu kuwa mbofumbofu!
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Yatasemwa mengi sana, na kwa jinsi anavyoboronga watu wataamini kila kitu. Kama ningepata nafasi ya kumshauri ningemshauri ajiuzulu tu kama RA abakie kula mabilioni aliyomake kwenye hii mikataba feki kwa vile hakuna sheria ya kumgusa katika nchi hii.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    ina ukweli fulani.
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napata kuamini aisee teh!
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Siyo kuwa hata Mkuu ni mwakilikishi wake?
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu anamcheka Chifu Mangungo wa Usagara wakati na yeye ni wale wale.
     
Loading...