Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngereja na umeme wizi mtupu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MZEE SERENGETI, Dec 23, 2010.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana jamii huku Arusha Mgao wawa umeme unaendelea kwa kasi kubwa sana.sijui mikoa mingine kama mnapata huu mgao au ni Arusha tu.
     
  2. m

    matshs Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii wizara inatakiwa tujiulize kama ina watu wenye uwezo wa kutosha kuiongoza au ndo tubadilishe uongzi wake maana inahitaji viongozi wenye kutoa maamuzi ya msingi!

    1. Umeme umeongezeka 18%
    2.ongezeko ya gharama ya gas
    3. Mfumuko wa bei za mafuta hawa ewura si wanafanya nini kuapprove vitu vizito
    5. Naona sasa hata wauza mikaa nao wanapandisha bei maana wanaona ndiko watanzania wanakimbilia

    sasa mh rais naona amefika wakati sasa atafute nyundo apige pale maana ni michosho mitupu!! Wizara kama haina watu wenye mamlaka ya wananchi!! Kha!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umeme umeongezeka kwa 18.5% deni la DOWANS 185 bn do you read the numbers?
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mzee SERENGETI Tabora ndio mwisho wa maneno . Maana si mgao tena ila hakuna umeme
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni ari zaidi< kasi zaidi<nguvu zaidi>unyonyaji zaidi!
     
  6. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nimekaa shinyanga kama siku tatu nimeondoka leo kwa sababu ya umeme nimeshindwa kufanya kazi iliyonipeleka. hata maji wakazi wahuko wanadai ni ya mgao.
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo wizara ya madini hakuna mawziri ni mawakala wa mafisadi kufanikisha uhujumu na wizi wa maliasili za nchi kwenye madini, gas, mafuta etc na kushirikiana na wauza mafuta na gas wakubwa kuibia wanachi kwa kupanga bei zao za wizi na EWURA
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nashangaa kinoma maana toka baada ya uchaguzi mchana hakuna umeme hadi saa moja jioni mpaka saa moja asubuhi ndio unawaka, pamoja na hayo juzi wananiambia watapandisha bei ya umeme, Najiuliza umeme upi? Hawa CCM wana matatizo.
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kiberiti kinatingishwa ili kulipa fidia ya dubious DOWANS SA
     
  10. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    hiyo nyundo ikipatikana inabidi kwanza apigwe yeye mwenyewe bosi wao kabla ya wengine
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata huku shirika la umee ni hilo hilo la Arusha, na shirika letu halina upendeleo kabisa
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,853
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 280
    Ni aibu katika karne hii nishati ya umeme inakuwa kama kupewa hisani? Hivi kweli tutaendelea kwa umeme huu wa kuungaunga?
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona wa Upepo ambao hauna gharama hawautaki!!? 10% bwana!!!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Unga , maharage , mafuta ya kupikia , kuni ,chumvi ,vitunguu na mpishi vyote tunanvyo lakini bado twala ugali kwa maharage gengeni...inji hii bwana
     
  15. n

    ngoko JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli kuna uhusiano wa karibu sana; yawezekana ndiyo jibu la serikali kwa wananchi juu ya hiyo hukumu ya bil 185
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    kwani huyu jamaa i juzi tu aliropoka kuwa mgao basi? yaani siku ile ile nafika home kesho naambiwa hakuna umeme nitume pesa ya mafuta wanipikie msosi...pambaf kabisa
     
  17. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TANESCO yenyewe ni mradi wa watu.
     
Loading...