Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngereja +bei mppya ya umeme= mgao upya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lakuchumpa, Mar 28, 2012.

  1. L

    Lakuchumpa Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli inaingia katika akili ya wtz
    Tanesco wanapodai kua mgao wa umeme utaanza upya?
    Tumeme ulipanda bei Tanesco wakidai ghalama za uendeshaji zimepanda
    Inakuaje sasa wanashindwa kuyalipa makampuni kama IPTL n.k?
    Tunakoelekea na serikali yetu sio tukilegea wanaifanya nchi kama yao pekee
    Kwanin serikalio isiruhusu makampuni mengine yakacompete na TANESCO katka kuzalisha na kusambaza umeme kwa wateja?
    Secta ya mawasiliano imeboleswa kwasababu kuna ushindani katika utoaji huduma hiyo.
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,655
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya uhuru: Tumethubutu, Tumechemka, Tujipange upya, Tanzania bila mafisadi wa CCM inawezekana
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,056
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe solution ya tatizo la umeme ni kuweka kampuni binasfi ziingie kwenye ushindani,wapi TTCL?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watanzania mmezidi kulalamika bana! Ni wakati wa kuchukua hatua sasa tuache kulalama tu.
     
Loading...