Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'enda: Sikuzaliwa kuwa katibu CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Nov 26, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"][/TD]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
    [/FONT]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Saturday, 26 November 2011 08:50

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Hussein Issa

    SIKU moja baada ya Halmashauri Kuu ya CCM kumvua madaraka aliyekuwa katibu wa chama hicho mkoani Dar es Salaam, Kilumbe Ng'enda,mtendaji huyo ameibuka na kusema "sikuzaliwa ili kuwa Katibu wa CCM" .Ng'enda alitoa kauli hiyo jana alipokuwa akizungumza na gazeti hili kuhusu uamuzi wa kumwondoa kwenye nafasi hiyo ya utendaji ndani ya chama.

    Ng’enda alisema kuvuliwa kwake madaraka si kosa wala balaa na kwamba ni utaratibu wa kawaida katika shughuli za utendaji. “Hiyo ndio tabia ya vyeo, si kosa mimi kuondolewa lakini najipanga kupokea cheo kingine ndani ya chama changu,” alisema Ng’enda.

    Juzi Halmashauri Kuu ya CCM iliyokutana mjini Dodoma,ilitangaza kumvua madaraka Ng'enda kwa kile kilichoelezwa kuwa hakufuata maamuzi ya vikao halali vya chama kwenye masuala ya uchaguzi wa viti maalumu.

    Katibu wa Nec, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye, aliwaambia waandishi wa habari mjini Dodoma baada ya vikao kuwa hatua hiyo inatokana na mtendaji huyo kwenda kinyume cha maamuzi ya vikao halali vya chama hicho.

    Alisema hata hivyo Ng’enda atapangiwa kazi nyingine ndani ya chama hichoHabari zaidi zilisema mkakati wa kujivua gamba ulioasisiwa na chama hicho Aprili mwaka huu, sasa unarejeshwa katika Kamati ya Maadili ambako watuhumiwa wa makosa mbalimbali watafikishwa na kuelezwa tuhuma zinazowakabili.

    Mpango wa kujivua gamba ulilenga kuwashinikiza watuhumiwa wa ufisadi kuachia nafasi zao za uongozi ndani ya chama hicho kinachotawala.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Good waambie, Pesa ninazo na nataka zaidi ya Ukatibu CCM
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hana mpya gamba naye tu
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni nani atakayethubutu kusema EL ni fisadi???"
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu Kilumbe Ng'enda si ndiye alikuwa katika mchakato wa kumvua gamba mbunge wa kinondoni Ndg. Azzan, sasa amegeukiwa na kuvuliwa gamba yeye!!! Mchakato unaendelea: Nnape alikuwa katika mchakato wa kumvua gamba EL naona sasa naye huenda asisubiri kuvuliwa bali akajivua mwenyewe. Kitendo chake cha kukimbia na kuacha kikao kina maswali mengi kuliko majibu. Kuvuana gamba CCM ni mchakato na kunahitaji timing kama kumchinja kobe!!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hayo yote yamemtoka baada ya kuvuliwa kagamba kake kadogo
     
  7. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hakuna la maana hapo kama anatolewa mahali na kupelewa mahali pengine hii ni danganya toto mbaya sana, Kama ameoekana ni gamba hapo Dar halafu wanalivua hilo gamba na kwenda kulibandika mahali pengine huo bado ni uchafu mkubwa, Ni sawa na kutawaza makalio na kujipaka mahali pengine mwilini kinyesi hivyo...To me is still work done is equal to zero..Am done with CCM.:smash:
     
Loading...