Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja yuko TBC live anazungumzia mambo ya umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Dec 23, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WanaJF, ngeleja yuko TBC live na anaendelea na msimamo wake kuwa suala la mgao wa umeme litakuwa historia tz...Tune on TBC redio na TBC 1
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni kipindi cha maswali, jamaa anamuuliza kuwa waizir haoni kuwa tatizo la umeme ni sababu ya ufisadi?
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jonson from mbeya anasema ngeleja anaongea siasa kwenye masuala ya msingi kama umeme
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ngeleja anajikanyaga tu hapo tbc
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hayo maelezo yake ana maanisha kuwa tanesco walim-mislead
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    anasema netgroup solutions ndio waliokoroga mambo yaliyoharibu tanesco
     
  7. M

    Mariatu New Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duh!! Kazi kweli kweli, ina maana kuwa "hakuchanganya na za kwake".
     
  8. kintu

    kintu JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tup`eni update maana kwetu mugao wa Ngeleja umetutembelea Jioni ,hatujui hatma yake nini
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tanesco wanasema wangefurahi kama wangepewa asilimia 38 walizoomba, hiyo 18 waliyopewa ni ndogo mno...
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanasema hilo onezeko kwa mtu wa kawaida wa level ya D1 ni sh 11 tu. anasema ni kidogo tu na anashangaa kwa nn watu wanalalamika
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama mtu alikuwa anatumia 10000 kwa mwezi, atatumia sh ngapi? ni sh 12000 kwa mwezi kwa sasa baada ya hii nyongeza
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuhusu gesi kupanda...mtu wa ewura anasema gesi haizalishwi hapa nchini, hii ya songosongo haiwezi kutumika kama gesi ya kutumia nyumbani
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    anasema bei iko juu kwa sababu haizalishi hapa nchini. zinapopanda bei za mafuta na ges inapanda hapa nchini
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Eti!!
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unashangaaaaa nn?
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuna mtu ameuliza kwa nn tutegemee umeme wa maji na wakati kuna umeme wa jua?
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    peter chacha kasema kodi za tanesco zimekuwa nyngi na ewura hawana kazi lakini wanapewa pesa bure tu...waziri anawatetea kuwa wana kazi kubwa hasa kurekebisha bei za mafuta
     
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mtazamaji mwingine kauliza ile mvua ya kutengeneza kwa nn haikutengenezwa wakati huu wa mgao?
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ngeleja anasema wana mipango mingi ya kuzalisha umeme kama vile solar, wind/upepo n.k. anaasema umeme wa bahari ni ghali sana kuupata ndio sana nchi nyingi haziuzalishi
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona hakuna waziri anayekuja na mkakati wa kudumu? anasema mipango ya kudumu ipo na wanategemea kuzalisha megawati zaidi ya 1500 in the next three years na anazidi kusema mgao wa umeme itakuwa ni historia
     
Loading...