Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NGELEJA ulilolianzinsha na KAKOBE ndo unalimalizia sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by menyidyo, Jul 4, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ulivyomlaghai kakobe ukasubiri amepanda madhabahuni ukawaita waandishi na kuwapa bahasha ndo linalokutokea puani. sasa wanajamii humu ni hivi waya za umeme zimepita pale kwa kakobe lakini umeme umegoma. si mna data wakuu chunguzeni kwa nini mradi wa umeme kijitonyama umekufa. ngeleja fanya maamuzi magumu na unayajua ni nini unatakiwa kufanya. wachangiaji wekeni hoja sio ubishi.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ee bwana weee!! yamekuwa km yale ya iringa?
     
  3. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu imeandikwa.MPUMBAVU HUJISEMEA MOYONI. Hakuna MUNGU!unadhani pale kwa kakobe kungekuwa kwa yule marehemu shehe wangethubutu kupitisha ? Maana kwao alikuwa mungu wao.!AMELAANIWA YEYE AMTEGEMEAYE MWANADAMU.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kakobe aeleze kwanza mapato na matumizi ya fedha kanisani kwake
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani mradi wa umeme wa ubungo-kijitonyama umeishia wapi????haujakamilika????
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama hiyo ni kweli basi ngeleja haponi safari hii na huu mgao wa giza.

    Manake Kakobe alimtahadharisha kwamba nyaya zitapita lakini umeme hautapita tukadhani maneno ya mkosaji.

    Ila ngeleja anaweza kufanya kitu kimoja tu kujinusuru na mgao wa giza, afanye kama tanroads iringa walivyofanya makaburi ya kiyeyeu!!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kweli umeme haupiti pale?

    Nijuavyo mimi ni: mradi ule ulitakiwa kupita umeme wa mkondo 180kv lakini ktk hali isiyo na maelezo ya kina, umepita umeme wa 33kv sasa haya niyasikiayo leo yanahitaji ushaidi zaidi.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe wote tunasubiri majibu!!!!!
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani mhandisi Nsiande atakuwa na majibu sahihi juu ya umeme kupita ma kutopita,

    Nsiande hebu kuja haraka huku ututhibitishie kama mkwara wa Kakobe ulikuwa wa ukweli ama wa "kichina"
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maana ule mradi sijaskia umeishaje,NSIANDE NJOO BANAAAAA
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa sheria ipi?
     
  12. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Yanakuhusu nini? We ni muumini wake? F yes, then kamuulize wakati, baada au muda wa ibada. Jadili mada iliyo jamvini.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mambo mengine bana!!!
    Yani unakkuja hapa kutuambia Mungu wa Kakobe ni katili sana, amesababisha Mgao wa Umeme? zile 33kVA ndo zimesababisha umeme ukosekane Tz?

    Unataka kutuambia Mungu wa Kakobe hana jema? hawezi kuombea nchi hii ipate mvua zinyeeshe kwa wingi na watu wapate chakula na mabwawa yajae ili umeme upatikane?

    Unatuambia Mungu wa Kakobe ni Mungu wa visasi na chuki, Mungu wa ghiliba na hasira??? huyu ndo mungu wa kakobe?
    Mungu asiyesamehe? Yesu aliyesema ukipigwa kofi shavu moja geuza na la pili sio Yesu wa Kakobe? yeye ana Yesu wake?

    Huyo Mungu wenu huyo anahitaji kuombewa yeye sasa!!!

    CRAP!!
     
  14. N

    NyepesiNyepesi Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasira za nini sasa wakati yeye ametufahamisha na kutukumbusha janja ya ngeleja enzi hizo za mgogoro wa nguzo kupita juu ya kanisa.

    Labda muhimu utusaidie kufahamu kama kweli umeme hauvuki kwa kakobe ama unavuka??
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kakobe nae ni fisadi tu kama alivyo ngeleja....
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    umeme unapita bwana achane kutuletea za kuleta hapa. kakobe ni mtu wa kawaida tu mbona mnamtetemekea sana?
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    eeeeeeeh mna uhakika umeme haupiti pale? hamna maajabu ya hivyo bana
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Umeme usipite kwa nini???
    Umeme ushapita, project ile ilishakwisha!!!

    Hapo kwenye Red, Nyaya zimepita juu ya kanisa?? ushaziona wewe? mbona Kakobe haikuifikisha Tanesco mahakamani kulipa fidia ya yale mabango yaliyong'olewa?
    Illogical!!
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Afadhali umesaidia kutuweka huru, manake watu walishaanza kutudanganya kwamba umeme haukatizi kwa kakobe.

    Hivi ugomvi wa Kakobe na Wizara ilikuwa nini kama si nyaya/nguzo kupita juu ya ukuta wa kanisa??
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Hebu tuwekane sawa! Umeme umepita au haujapita? Je umepita ktk kiwango kilekile cha 180kva? Kama haujafikia 180kva kwanini?Kuna uhusiano gani na kauli ya (kiroho) ya kakobe na maelezo ya awali ya Tanesco kuwa wameamua kuingiza 33kva kwanza?Je kauli ya kiroho ya kakobe yaweza kuhusishwa na mgao unaoliandama taifa hili linalotajwa kuwa changa ili hali linavijukuu?
     
Loading...