Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja Nakuja Kugombea Ubunge Jimbo Lako 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Muke Ya Muzungu, Nov 7, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mh. Ngeleja, nakuja kugombea jimboni kwako 2015. Siasa Zako uchwara za chuki, majungu na fitna ndo sababu. Bahati Nzuri Riz1 agombei. Mdogo wangu angegombea kwake. Mpende msipende Mwezi wa Kwanza Marope lazima Aingie Foreign au Nishati na Madini...Ukijaribu kum-sabotage, tumia akili siyo hiyo staill
     
  2. rweyy

    rweyy Senior Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kazi ipo kumtoa Ngereja umeme kila kijiji na kazi imeanza kwa vijiji tisa mwaka huu
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    nasikia alikuwa akizindikwa hadharani. Alicharangwa chele utadhani penseli inayochongwa.
    Ukimwambia unataka kumng'oa enzini anaweza kujiharishia
     
  4. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ninakubaliana na wewe kwenye point moja tu, kwa kweli mh. Ngeleja sijaona mchango wake wa dhati katika jimbo lake,,,,,naomba wapinzani wachukue jimbo!!!!
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimependa leo umeamka na Ngeleja sijui na kesho utaendeleza makombora yako.Its good strategy
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu ngele ni mbunge wa wapi?
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mpigie simu
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kaazi kwelikweli,SI ULISHAMPAGA URODA WEWE au hakukutimizia alichokuahidi?
     
  9. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2014
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,981
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    Muke Ya Muzungu pia kaandika:
    Anna Makinda: Nakuja Kugombea Jimbo Lako 2015



    Naona utagombea majimbo mawili tofauti mwaka 2015!Sheria zinaruhusu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...