Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja na utetezi wa uongo nje ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Jul 19, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kuna uwezekano mkubwa Mh. Ngeleja akawa aidha hajui anachokifanya au anajidai yeye ana akili sana kuliko wa TZ wote. Kila mtanzania aliyekuwa anaangalia Bunge live jana saa 11:00 -11:15 wakati Waziri Mkuu anatoa comments za kusitisha kupitishwa bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini alisikia SABABU KUU za kutopitishwa kwa bajeti ni Wizara kutoainisha mkakati wa haraka wa kumaliza tatizo linaloendelea la mgao wa umeme nchi nzima. Hii ndiyo sababu Waziri Mkuu akaliomba Bunge wiki 3 ili waandae huo mkakati wa kuondoa tatizo la umeme na wa ulete mbele ya bunge.

    Cha kushangaza Ngeleja alipotoka nje ya ukumbi na kuhojiwa na waandishi alisema kinafiki" kwanza nawashukuru wabunge kwa kuliona hili kwamba eti bajeti imehairishwa kwa sababu wizara haikupangiwa hela za kutosha na hizi wiki tatu ni za kutafuta hizo hela then warudishe bajeti bungeni" . Hapa alitofautiana kwa kiasi kikubwa si tu na waziri mkuu bali na wabunge na kujaribu kueleza uongo wa papo hapo kuhusu sababu za bajeti yake kukataliwa.
    Hii inadhihirisha bado Ngeleja hajalielewa tatizo la mgao wa umeme na hataki kulielewa na hii ni hatari kama atahusishwa kwenye hiyo task force ya Waziri Mkuu kwa sababu mawazo yake bado yana chembe chembe nyingi za ubabaishaji na atakwamisha hiyo task force. Pia kwa utetezi wake wa uongo jana pale nje ya ukumbi wa bunge inadhihirisha jinsi Ngeleja alivyo incompetent na kazi anayoifanya na pia jinsi ambavyo serikali inatakiwa impunguzie mzigo haraka iwezekanavyo kumpangia kazi anayoweza kuifanya kwa uaminifu, ufanisi na umakini zaidi.
    Kwa ufupi uwaziri imemshinda Ngeleja na ni wazi inaonekana ni kikwazo kikubwa cha kutatua tatizo kubwa linaloikabili nchi kwa sasa.

    William Ngeleja.jpg
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zero brain ngereja
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Siyo hajui analofanya!!! Anatekeleza maamuzi ya group ya walafi!!!

    Iko siku yao, ole wao...
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa .....................
     
  5. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ngeleja kapatwa na laana ya yule mfanyakazi ALIYEMFUKUZISHA KAZI Standard Chartered Bank
     
  6. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimechoka!!! hivi hawa vilaza nani alishauri wapewe madaraka, eti anashukuru kwa wabunge kuliona hilo yeye ni kipofu? au hiyo bajeti haikupita kwake kabla ya kwenda kusomwa bungeni na kuweza kuona mapungufu yaliyokuwepo?
    Mungu nisaidie nisije nikaitafuta BAN mie!!!!! maana natamani kuyamwaga pwapwaaaa.
     
  7. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante yule mlinzi..... Na bado mpaka na yeye afukuzwe
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    MAMENGAZI mimi hili limenipa ghadhabu kubwa sana nafikiri hili ni kosa lingine ame commit na Mh. Pinda anabidi amwite Ngeleja amwulize kama wako pamoja au yuko kinyume nao. Network ya Ngeleja kichwani inatia shaka na sijajua ana tu chora au amechanganyikiwa.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Lakini JK alisema tatizo sio Ngeleja, tatizo ni Mvua!! Haa..sijui kama Jk atamfukuza huyu bwana
     
  10. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ngeleja..do you think this will go on till when ??? try another pose bottoms up may be... kwanza nawashukuru wabunge kwa kuliona hili kwamba eti bajeti imehairishwa kwa sababu wizara haikupangiwa hela za kutosha na hizi wiki tatu ni za kutafuta hizo hela then warudishe bajeti bungeni" .
     
  11. H

    Haika JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    quote'.......Ni wazi kuwa haja ya kuendeleza vyanzo vya nishati si jambo ambalo limeanza wiki iliyopita Bungeni. Lina miaka thelathini chini ya watu wale wale, chama kile kile chenye sera zile zile. Inashangaza watu wanashangaa kukutana na matokeo yale yale.....' unquote
    MJJ

    Nakubaliana na wewe
     
  12. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo ndiye mbunge' bona fidei' wa tanzania.
    Ndiye bora kuliko wengine na hana mbadala, hivyo kufikiri kwake ndiyo 'the best plans', 'the best strategy', 'the best copy nd paste', 'the best practice'.
    Hana kosa mpaka hapo alipo hata kuweza kukiri au kujiuzuru kama sehemu ya kuleta suluhisho kwa matatizo na kero za umeme na madini hapa nchini.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    IQ ya Ngeleja nadhani inasoma below zero
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mi nafikiri serikali pia itangaze baadhi ya MAWAZIRI KAMA NGELEJA NI JANGA LA TAIFA. Huyu anguko lake ni kubwa na inabidi arudi tu kule alikokuwa akifanya kibarua cha kuwa tetea mafisadi
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bado laana ya kakobe.
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu kufanya PERFOMANCE APPRAISAL YA NGELEJA na haya ndio matokeo yake:
    • Accomplishments: NONE
    • Goals for the next appraisal period: NONE
    • Problems faced: I DONT KNOW
    • Solutions tried : DAVID JAIRO IS WORKING ON IT (50MIL FROM ALL DEPTS)
    • Communication skills: UNKNOWN
    • Inter-personal skills: NIGHT CLUBS
    • Problem-solving Skills: ZERO
    • Team work; ZERO
    • Adaptability/Flexibility: ZERO
    • Initiative; ZERO
    • Decision Making: VERY POOR
    • Leadership Skills: ZERO
    • Maturity: PHYSICALLY ONLY
    Sasa matokeo kama ndio haya mtu kama huyu amepewaje Wizara wakati kila kitu kiko wazi hapa juu kuwa haku add value yoyote katika nchi zaidi ya kula perdiem ambazo ni fedha za walipa kodi.
    Tunaandaa matokeo ya IQ yake na yakiwa tayari tutayaleta humu.
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanza nawashukuru wabunge kwa kuliona hili kwamba eti bajeti imehairishwa kwa sababu wizara haikupangiwa hela za kutosha na hizi wiki tatu ni za kutafuta hizo hela then warudishe bajeti bungeni" .
    yeye ni diwani? ms......eeeeeee sana huyu jamaa, na anachoboa huu mgao usio kuwa na ratiba yaani sasa hivi huwezi kuweka kitoweo/matunda frijini daily kwenda sokoni tu na ukienda kununua vitu bei imekua double... ku........ KE wallah jehanamu tunaiona hapa hapa duniani
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Akili kama izi nazifananisha na za Shakewell before use
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hakuna mtu wa kum-shake mtu hapa kila mtu anatakiwa aji-shake mwenyewe na matokeo ya kutaka watu wa ku-shake well ndo hayo ya jana bungeni sasa
     
Loading...