Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja na Malima wajiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Aug 16, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau natoa hoja ikibidi tuanzishe mkakati wa kuwashinikiza Mh W.Ngeleja na A.Malima mpaka wajiuzulu uwaziri wa wizara ya nishati na madini. Kuendelea kuwepo ofisini ni kutudhihaki na kutu tusi watanzania ambao tuna endelea kusota kwa sababu yao, ona mafuta yamepanda bei chini ya wiki mbili toka kutangazwa kushuka na kusababisha uhaba mkubwa, sasa hivi wana kashfa mpya ya kupokea mgao toka kwa Jairo, mgao wa umeme usio na kikomo wala ratiba ya kueleweka.

    sidhani kama wanastahili kutoa utumishi uliotukuka kwa watanzania, wawe na dhamira zinazo suta nafsi zao watoe fursa kwa wengine wajaribu kuendesha wizara yao nyeti
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unapoiita habari yako "News Alert" tukueleweje!?
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeshangazwa, nilidhani kuna habari njema kumbe...
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mkwère mwenyewe, inabidi awajibike!
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri member wakaelewa kwamba hatufanyi biashara ya kuvutia viewers wa thread. Heading na contents vitu viwili tofauti kabisa. This is serious deceiving members.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kujiuzulu.........hawa ni gamba la kwenye goti....gumu kama nini kutoka
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi thread punguwani kama hizi zinapenyaje kwenye jukwaa la griti sinkazz bila kuchujwa. Hivi huu ni muda wa kutia presha ili watu wajiuzulu? Kila siku majungu majungu hadi lini? Au miafrika ndivyo tulivyo?
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe umekuja kufanya biashara JF? Shame on you!
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe ukiacha msuba unakuwa na mawazo mazuri!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ati wanadai wewe ni Ruge Mutahaba?........aisee.....
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Naunga mkono hoja, mia kwa mia!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yani nimeona kichwa cha habari nikashtuka ghafla machozi ya furaha yakadondoka baada ya kufungua kusoma DUH! NIMECHOKA SINA HAMU.
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi moyoni nilishaanza kujisemea kuwa nchi yetu inaelekea kuzuri kama uongozi umeanza kuachia ngazi kwa kutofanya vizuri. Kumbe ni tofauti na kilichomo. tuweni makini na headings zetu
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kiswahili lugha ngumu sana,mleta hoja hana makosa.Inaweza kuwa ni kauli yake tu kwamba anataka so and so wajiuzulu.Lakini pia inasomeka kama vile tayari wameshajiuzulu.Labda angetumia lugha nyingine.Ni wazi mleta hoja ana nia ya kuwavutia watu kwenye thread yake kwa kutumia maneno hayo.Amefanya hivyo kwa kuiweka kama news alert.Pia angeweza tu kusema "Nawashauri so and so wajiuzulu"Ila asingepata umma huu wa wachangiaji walioingizwa choo cha kike and vice versa.(Nikimaanisha na wale wa cha kike kuingizwa cha kiume)Lol!
     
  15. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Hawezi fanya hivyo. Wewe hukuona Riz1 alitumwa bungeni dodoma kuhakikisha washikaji wa Mkulu wanapitisha budget ya M/nishati? Hapo kuna mkao wa kula wa kufa mtu. Kuna Billion 408 toka serikalini na mkakati wa kuzirina ndio ulianzia pale pale bungeni.
    .
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Thubutuuuuuuuuuuu, hawa ni vyombo viteule vya JK, ukiwagusa hawa ni kama umegusa mboni ya jicho la JK.
     
  17. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama kweli sisi ni great thinkerz 2jifunze kusoma maneno na alama za mshangao,swali au koma!heading ya hii thread mwishowe ilikuwa na alama ya kuuliza!
    Great thinkers huwa hawatoi majibu ya dhihaka,kukera wala yasiyo na busara!
    shame 2 u all mnaodhani ni great thinkerz kumbe sio
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mods wamei-edit baada ya comment za mwanzoni mwanzoni.
    Kabla ya hapo ilikuwa hivi:
    News Alert: Ngeleja, Malima wajiuzulu.
    We unaielewaje heading kama hiyo..?
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna m2 anajiita mwita ila nikimtafakari sana naona atakuwa ****** huyu sijui hili jina la kiume kapata wapi?
    Kwa michango yake hawezi kuwa wa kiume(mkurya)
    huyu lazima ni vidole juu tu.
     
Loading...