Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja na jk nawapa akili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zing, Mar 8, 2011.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0


    kila wizara imesimika generator standby. tena makubwa tu

    Yale magenerator ya BOT inasemekana yanatosha kusambza umeme mkoa wa dodoma na singida kwa pamoja.

    Hata Pale ikulu pia inawezekana kuna standby generator na standby generator


    Je kwa style hii mgao utaisha.?

    JK na Ngeleja
    ina backup. teh teh teh
    • piga marufuku matumizi ya generator anza na wizara ya Nishati. Toa mwaka mmoja kwa wizara nyingine nazo ziuze magenerator yao.
    • waambie ikulu hapo wauze mageneator. waambie umeme wa taneso ukikatika na wewe unataka kukaa gizani.
    Labda ni kwa sababu tatizo la umeme haliwaathiri ikulu, BOT wizara ndio maana wanasinzia.

    Hayo ma generator ni kama kila wizara ina dowans yake
     
Loading...