Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja-Magazeti hawana picha nyingine?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ng`wanakidiku, Nov 29, 2011.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngeleja.jpg

    Kila siku picha hii hii???
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    si ndio picha yake pekee iliyo nzuri
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Picha hiyo inakopiwa na kupestiwa kirahisi kuliko nyingine
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Picha ni kiwakilishi cha utakachokionnwe au kiwekwe kama kumbukumbu kwa matumizi ya baadaye. Picha pia huweza kueleza mengi kuliko (mara nyingi) uwezo wa midomo na maelezo yetu!

    Picha hii inawasilisha PICHA HALISI
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani ilichukuliwa wakati wa mazali ta tanesco
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ilichukuliwa wakati akipuliza bange
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh duniani kuna mambo.. jameni kwani ngeleja anapulizaga..?
     
Loading...