Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja kwa kujiamini uso kwa uso na wabunge dodoma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by COMPLICATOR2011, Jul 14, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Ndugu zangu Watanzania baada ya kuwashuhudia kwa wiki kadhaa mawaziri wakiwasilisha bajeti zao na kukumbwa na changamoto nyingi kutoka kwa wabunge hasa wale wa upinzani, ijumaa hii ni zamu ya Ngeleja, anawasilisha bajeti kwa wabunge huku wengi wao wakiwa tayari wameapa kumtoa jasho bila kujali itikadi za vyama vyao. Macho na masikio yote ni kwa NGELEJAAAA!
     
  2. f

    fazili JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    dogo anapaswa kuachia ngazi tu hawezi shughuli kwa kweli
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwa nini wamempatia Ijumaa au akimaliza kusoma ndani ya Weekend aweze kusikilizia wabunge wanasemaje na awapoze vipi kabla ya Jumatatu?
     
  4. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofauti na wizara nyingine yeye amepewa siku mbili tena ijumaa-jumatatu nasikia kuna waheshimiwa kashawapoza ili wampigie makofi mpaka wawachanganganye wenzao, dogo anampunga usiulize kabisa. Najua bajeti itapita sbb ya magamba kuwa mengi mjengoni lkn lazima atachubuka.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna bajeti (ya Wizara yoyote) ilishawahi kukataliwa/kutopitishwa na wa-Bunge?

    Huna haja ya kusikiliza hotuba ya bajeti ya Wizara yoyote ile (By the way UMEME hautakuwepo sehemu kubwa ya nchi) kwa maana ni kama kutizama filamu za Steven Seagal!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    majimbo yanayoongozwa na wabunge wa ccm hayana mgao?
     
  7. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofauti na wizara nyingine yeye amepewa siku mbili tena ijumaa-jumatatu nasikia kuna waheshimiwa kashawapoza ili wampigie makofi mpaka wawachanganganye wenzao, dogo anampunga usiulize kabisa. Najua bajeti itapita sbb ya magamba kuwa mengi mjengoni lkn lazima atachubuka.
     
  8. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa ccm ni wengi sana kwa hiyo hata kama wakikosoa baadae huishia kuunga mkono hoja.
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ndiyo watamtoa jasho. "Waziri ni mzembe, wizara imejaa mafisadi, mikataba mobovu, maji Mtera ni kisingizio, blah, blah, blah, ............................................................................ lakini Mheshimiwa Spika mimi naunga mkono hoja mia kwa mia!!!!!! ". Ngeleja jasho linamtoka.
     
Loading...