Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja kikaangoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyanyaso, Nov 18, 2011.

  1. M

    Manyanyaso Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. John Mnyika Mbunge wa jimbo la ubungo, leo jioni ktk kikao cha Bunge amemtaka Waziri wa Nishati na Madini Mh. William Ngeleja ajiuzuru baada ya kushindwa kuwajibika. Moja ya hayo ni kushindwa kusimamia baraza ili kutekeleza makubaliano 26 ya Bunge baada Sakata la Richmond kutokea.

    Mh. Mnyika aliongeza kwa kusema "Raisi anaangamoa kwa kuwa ameshindwa kuwawajibisha watu wanaomzunguka. Wanancha hawana imani na watu wanaomzunguka Raisi hivyo kupelekea wananchi kukosa imani na Raisi." Mh. Mnyika akaenda mbali zaidi kwa kusema, "Kama yeye angekuwa Raisi Kikwete basi angelivunja baraza la mawaziri."
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Anasema angekuwa yeye kwa kuwa so far hakuna bold action kwa madudu yaliyofanyika kwenye wizara ya ngeleja angeshajiuzulu.
    Amewatuhumu Pan Energy wezi wametuibia zaidi ya billioni 100 ambazo zingesomesha wanafunzi kama 150000 according to Action Aid
     
  3. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waziri wa nishati na madini mh.william ngeleja hwenda akajiuzulu kutokana kutokuchukua hatua kutokana na kushindwa kuchukua hatua kutokana na wizi wa zaidi ya billion 100 uliofanywa na kampuni ya gesi ya panafrican ltd.bunge linaendelea fuatilia
     
  4. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtoto huyu mnyika muongo kweli eti angekuwa Rais angevunja baraza la mawaziri? jimboni huku ahadi alizotoa zimemshinda, mpe fitina na majungu kwa Rais.
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Funguka vizuri hatukuelewi..nani kamlipua?
     
  6. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    huyo unayesema Rais akikusukia unasema hivyo anakusikitikia maana anaujua umuhimu wa huyo mh!kwa faida yako zaid rejea hansard za bunge wakati wa muswada manunuzi ya umma 2011,m sure you wont be the same again,thank you anyway !
     
  7. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    We ni masaburi orijino, na huna ubongo ila ni masaburi ndo yamejaa kichwani!
     
  8. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    fafanua mkuu ,bado hueleweki......
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    are you God to know his decision if he was presdent? Na hilo jimbo unaloongelea ni kigoma juu au lipi? Be honest, politics politics politics???
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ngeleja jiuzulu.
    Kamlipuko kadogo tu juzi ubungo leo siku ya pili huku kijijini sina umeme
     
  11. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Naona unajibu ki- Elton John ongera. Msubiri Kamerun is soon coming
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Fatilia kesho kuanzia sasa 3 asubuhi TBC1 maana mjadala utaendelea.
     
Loading...