Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja kala dili la Mita za Umeme Makao Makuu ya Tanesco?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tenende, Jan 29, 2012.

  1. t

    tenende JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taarifa nilizozipata makao makuu ya TANESCO - UBUNGO mita hazipo. Zilizopo ni second hand zilizonunuliwa Korea na Mzabuni aliyepewa dili na Ngeleja. Aliyeshinda tenda hakupewa, akapewa ambaye hata kwenye mchakato hakuwemo. Aliyepewa TENDA na ngeleja alilipwa 80% ya malipo yote na matokeo yake kaleta vitu used tena visivyo faa. Nenda TANESCO upate undani wa sakata hili!..
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ngoja jembe langu Zitto aikamate hii apekeleshwe kwanza
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waziri kivuli Mnyika na mbunge wa Ubungo fuatilia hii kitu.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    80% ni uongo huo labda ingekuwa 20 - 30% vitu vingine inakuwa ngumu kuaminika.
     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Source Please!!!
     
  6. HT

    HT JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeah ni ngumu ndugu yangu kama sms ya 2008 ya mwakyembe na sumu... Nchi hii inahitaji maomvi kwelikweli!
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    hii inawezekana maana nimeomba kuvutiwa umeme toka mwaka jana mwezi wa kumi.... nimeshalipa hela yao yote bt mpaka ss wanasema mita za luku hazipo zimeagizwa...........hivi ili uheshimike nchi hii lazima uibe?
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwani TANESCO iko chini ya wizara gani au iko mambo ya ndani. Ngereja yuko responsible 100% kwa kila kitu kinachofanyika TANESCO. Na hiyo mipango yake ya liganga na mchuchuma ni ya nini au ni ya kuzalisha upepo?
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Sasa mnataka wakale wapi? Walipoapishwa naambiwa mawaziri walipewa wosia na mkulu kuwa huu ndio wakati wao wa kula.
    Hivi hamshangai kwa nini mkulu kakaa kimya?
     
  10. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Source Please! Hata hivyo jina la mheshimiwa huyu linanifanya nipate kifafa kwenye ubongo wangu:eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows:.
     
  11. E Original

    E Original Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jina ilo nikilisikia natamani nikajifiche kwanza.
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwani wakati wa Richmond TANESCO haikuwa kampuni yenye utawala wake?
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi tangu June mwaka jana nimeomba kubadilishiwa mita yangu nipewe LUKU jamaa wameniambia maombi yaliyopo yanazidi idadi ya mita zilizoagizwa!
     
  14. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ngeleja fighter, kuna mtoto wa dadaake alimaliza chuo, kabla hata ya matokeo akaajiriwa STAMICO....hata Buzwagi anazo tenda zake kadhaa huyu Ngeleja, so anaandaa mafao na kuwapa maisha bora wanafamilia...
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Aangalie hata Mubarak alikuwa anaandaa maisha ya wanawe... Alipoishia wote tunajua
     
  16. +255

    +255 JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kasema nenda Tanesco...
     
  17. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Poyoyoyo kweli wewe. tanesco iko chini ya nani?
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    barrick ana tenda ya vyuma chakavu.
     
  19. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli, Mr Ngeleja. jaribu kuwa kiongozi bora kuliko kufanya maovu, kwani Wizara yako imeonekana na Maovu mengi, kiasi cha kila mtu kufuatilia kwa karibu kila kinachojiri. Naomba ufanye kazi zenyekuifurahisha jamii kwa kipindi kilichobaki kwa sasa Mkuu.
     
  20. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siamini kama huyu FF ni mwanamke mwenye familia maana muda wote yuko jamvini kubishia watu! Mama nenda kawapikia biliani mmeo na watoto wako achana na kazi ya kutetea magamba hutashinda vita hii ni ngumu.
     
Loading...