Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja hiyooo!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Feb 12, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Wakuu nilikuwa nikipata moja baridi sehemu fulani jana baada ya kazi ngumu na joto kali la DSM.
    Mara umeme ukakatika, jamaa mmoja akapiga kelele kwa nguvu:" Ngeleja hiyoo imeingia na tunayo mpaka saa sita usiku"
    Wateja nilioweza kuwaona wa karibu wakatikisa vichwa,na wengine kulalamikia ujio wa mgeni huyu wa ghafla!
    Ngeleja na umeme(lack of) vishakuwa synonimous!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa kama ana ustaarabu au heshima yeyote angejiuzulu tu au amwombe rais amfanye balozi nje ya nchi kazi imemshinda,unatoa ahadi tu mwaka wa tatu hamna lolote lifanyikalo.
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,984
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa kila wizara inayochemsha Waziri wake anajiuzuru ''kirahisi rahisi'' namna hiyo, basi baraza zima lingepaswa kuziuzuru.
     
  4. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ngereja. tupa kule!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kiroho safi ngeleja angepaswa kujiuzulu tu
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa watu wenye mawazo kama haya hatutakaa tuendelee hata siku moja kama taifa. Kwani wewe unataka mtu achemshe mara ngapi ndo u-admit failure. Halafu failure of the highest degree kama ya ngeleja haitakiwi kuitetea coz the guy has failed to deliver any of his promises ever since he held that office? Instead things have got worse rather than better.
     
  7. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Ni wazi Ngeleja hana ufumbuzi wa kutatua tatizo la umeme nchini ameikalia wizara hiyo kwa muda mrefu kiasi kwamba angekuwa na mkakati wa kudumu kuhusiana na adha hii Je nchi za Afrika ya mashariki na kati ambazo tunashabiana nao kijiografia mbona hatusikii migao kila mwaka Sakata la Richmond na Dowans lingekuwa ni changamoto kwa Ngeleja kujipanga vizuri nakubuni mkakati ya kudumu wakuwakikishia umeme wa uhakika yeye analeta mikakati ya zimamoto Iwapo Ngeleja aliakikisha askari wa benki anafukuzwa kazi kisa eti kamtaka awapishe wateja waliokuwa kwenye foleni wanasubiri huduma ya ATM ilihali yeye alishavuta mkwaja lakini akaendelea kuongea na simu anapashwa kufuatilia hili janga la kitaifa kwa uwezo na nguvu zake zote kuliko kuendeleza ubabe kwa masuala yasiyokuwa na msingi Imefika wakati awapishe awapishe waliomzidi kiutemdaji waongoze wizara hiyo
     
Loading...